Nhiều lần gần đây login paypal đều bị báo sai pass or mail

phamquang

Junior
Reactions
32
MR
0.000
các bác giúp em với 5 lần liện em vào paypal đều bị báo sai pass or mail, em đã làm đủ mợi cách, khi thay pass mới vào đổi lại luôn, và để sau hơn 1 tuần mới vào lại đều bị, có các bác báo do thay đổi ip mạng vậy làm cách nào để mình ko bị thay đổi ip ak

ông quên pass or bị hack sao đó chứ làm gì có chuyện paypal tự đổi pass

ông quên pass or bị hack sao đó chứ làm gì có chuyện paypal tự đổi pass
ko quên đc bác ak.vì em đổi pass xong đều ghi lại ra excel mà. nhưng bị hack thì phải xác nhận qua email chứ bác,nhưng email em bảo mật 2 lớp nên ko thể thay được

ko quên đc bác ak.vì em đổi pass xong đều ghi lại ra excel mà. nhưng bị hack thì phải xác nhận qua email chứ bác,nhưng email em bảo mật 2 lớp nên ko thể thay được
Mỗi lần log là 1 lần đổi pass đây, do cái acc thôi.

Đôi khi do cái PASSS, có khi nào dài quá không? Đặt lại vừa phải thôi vì khi dài quá lúc change pass thì nó cắt bới và lưu, đến khi đăn nhập sẽ báo sai pass nhé
pass tầm 30kt thôi

Đôi khi do cái PASSS, có khi nào dài quá không? Đặt lại vừa phải thôi vì khi dài quá lúc change pass thì nó cắt bới và lưu, đến khi đăn nhập sẽ báo sai pass nhé
pass tầm 30kt thôi
ko mình đặt có 10 ki tự mà bạn

mình cũng mới bị . Pass mình lưu trên máy mà login nó cứ báo "can not login" hoài. Phải ấn vô quên pass rồi đổi mới vào lại được.
Không biết là do IP hay do acc nữa

Cái đó do lâu ngày k log. khi log chắc xóa cookie sạch sẽ nên mới bị vậy, lần sau tạo 1 profile trên chrome log nó vào rồi sau này giữ nguyên cookie mà log, log acc khác thì profile khác đừng có xóa cookie hay sài ẩn danh

Cái đó do lâu ngày k log. khi log chắc xóa cookie sạch sẽ nên mới bị vậy, lần sau tạo 1 profile trên chrome log nó vào rồi sau này giữ nguyên cookie mà log, log acc khác thì profile khác đừng có xóa cookie hay sài ẩn danh
sao em thấy mọi người khuyên nên xoá cooki trước khi login mà bá,

sao em thấy mọi người khuyên nên xoá cooki trước khi login mà bá,

ví dụ như cái trình duuyệt đó bạn xài chỉ mình PayPal thôi thì ok. Còn tùm lum thì cứ xóa.

Acc new <3months thì nên giữ cookies thôi, sau đó thì khỏi. Do PP nó đã ghi nhận mình hay dùng trình duyệt nào rồi.......nên ok

ví dụ như cái trình duuyệt đó bạn xài chỉ mình PayPal thôi thì ok. Còn tùm lum thì cứ xóa.

Acc new <3months thì nên giữ cookies thôi, sau đó thì khỏi. Do PP nó đã ghi nhận mình hay dùng trình duyệt nào rồi.......nên ok
ac của em gần 1 năm rồi bác ak. mà em chỉ dùng coc coc. em dùng côc coc mạc định, hay do em reset model mạng nên bị vậy bác nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week