Matrix Nhiều người US giúp Zeek nói về Luật NC tới Nhà TRắng ( The White House)

Status
Not open for further replies.
Toàn mấy bác đầu óc ngu muội bị zeek làm lu mờ rồi, đi ủng hộ mô hình lừa đảo, nếu zeek minh bạch tại sao ko công khai mọi thứ đi. múp úp mở mở

Đi làm ex kiếm $ để xây nhà lầu , mua xe hơi làm dek gì, vào comment vài câu khôn thế này thì đủ gạch để xây biệt thự lun ấy chứ.Ko biết có thù oán với zeek hay sao,cứ thấy topic nào có zeek thì nó vào dìm hàng và nhất là dìm giá PZ, phán cứ như thánh vật

Đi làm ex kiếm $ để xây nhà lầu , mua xe hơi làm dek gì, vào comment vài câu khôn thế này thì đủ gạch để xây biệt thự lun ấy chứ.Ko biết có thù oán với zeek hay sao,cứ thấy topic nào có zeek thì nó vào dìm hàng và nhất là dìm giá PZ, phán cứ như thánh vật

Hài với bác quá đấy, có người PM bán pz giá 17.5, mình còn chẳng mua nữa là dìm giá pz làm *** gì? Đó là mình ở ngoài cuộc, người ngoài cuộc luôn sáng suốt hơn người trong cuộc, nhắc nhở ae vậy, nếu zeek đúng thật là đấu giá chia lãi, tại sao 8-10 đi kiện, cậu giải thích đi nào? Vớ vẩn

Last edited by a moderator:
Bạn hơi quá bạn lấy quyền gì chữi người ta ?
Lựa chọn là cũa người ta bác lấy quyền gì cấm họ, người ta làm gì kệ người ta nhiều chuyện quá rùi :)) Bạn nghỉ mình là ai ? Cha mẹ à :)) hay ko là cái đách gì

Mình chẳng lấy quyền gì cả, tặng bạn câu: người ngoài cuộc luôn sáng suốt hơn người trong cuộc, nhắc nhở anh em vậy, ai nghe thì nghe ko thì thôi việc gì phải phản bác vậy nhỉ, vớ vẩn, bạn chứng minh bạn là ai à?

Nói ra chả biết ai ngu đây:binhsua25: Nó xin open lại nếu nó open lại quyên lấy $ lại và quyên chơi các bạn đc quyết định thêm 1 lần nửa.Phấn 1 câu vải liều mà chả biết đả làm đc gì.Vải liều thật:binhsua31:
Vãi lều hay ko ko biết, sự thật thì zeek làm ăn đàng hoàng chẳng lòi ra 8-10 người, thế nên mới nói, người trong cuộc biết gì nữa đâu :))

thằng này đầu óc đúng là ngu muội thật :D
Chưa biết ai ngu bạn ạ, rõ ràng như thế mà còn cầu vs nguyện, rõ khổ.... thôi ae stop nhé, mình khuyên ae vậy thôi, dù zeek có sống cũng chắc gì đã như xưa, nó mà minh bạch, chẳng bao giờ có 8-10 người đó hết á

@ALL: Mình là người ngoài cuộc nên sáng suốt hơn người trong cuộc, ae ai nghe thì nghe ko nghe miễn reply, những bạn reply chắc 99.99% là chơi zeek đó mà :D

@ALL: Mình là người ngoài cuộc nên sáng suốt hơn người trong cuộc, ae ai nghe thì nghe ko nghe miễn reply, những bạn reply chắc 99.99% là chơi zeek đó mà :D

Nói như đấm vào đít, không ở trong chăn sao biết chăn có giận :))
Bựa,....

Cứ ngu với nguy hiểm đi cậu, cậu cũng đầu tư zeek nhiều nên mới phán vậy đúng ko? người trong cuộc mà :))
thằng này bị sao vậy nhỉ thích chăm chọc là sao
chắc nó ganh tỵ đây mà

Hài với bác quá đấy, có người PM bán pz giá 17.5, mình còn chẳng mua nữa là dìm giá pz làm *** gì? Đó là mình ở ngoài cuộc, người ngoài cuộc luôn sáng suốt hơn người trong cuộc, nhắc nhở ae vậy, nếu zeek đúng thật là đấu giá chia lãi, tại sao 8-10 đi kiện, cậu giải thích đi nào? Vớ vẩn
Hay cho cái câu : Người ngoài cuộc luôn sáng suốt hơn người trong cuộc
:m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146:
đúng hơn thì : Người ngoài cuộc đeo' biết cái cho' gì hết mà cũng phán theo như kiểu : Tao "biết là" nó lừa đảo mà
:m146::m146::m146::m146::m146:

Vote hoài vậy chài
Cứ vote vote và vote
:|

Hay cho cái câu : Người ngoài cuộc luôn sáng suốt hơn người trong cuộc
:m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146:
đúng hơn thì : Người ngoài cuộc đeo' biết cái cho' gì hết mà cũng phán theo như kiểu : Tao "biết là" nó lừa đảo mà
:m146::m146::m146::m146::m146:

Vậy mà mình cũng chơi zeek nhưng chỉ 10$ thôi, ko đầu tư lớn như jss, cậu nghĩ sao??

thôi nó đi chính thức rồi. Chịu chấp nhận :(. 1 ước ao 1 khát khao tan biến

ai nói gì, ai bình luận gì mình hóng cái :m021: Dù sao riềng mềnh cũng thua dc x1000 vốn bỏ ra rồi :m131: ko có gì phải chê bai hay khen zeek cả :m131:

Bạn chỉ thật sự thất bại khi bạn từ bỏ mọi cố gắng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week