Matrix Nhiều người US giúp Zeek nói về Luật NC tới Nhà TRắng ( The White House)

Status
Not open for further replies.
chuẩn ko cần chỉnh . hix chờ thêm tin tức thôi

Chơi zeek mà ko đầu tư nói thật ăn ít lém :)) .
ít à, 3 tháng chơi free cũng được 6 tr. Tính ra mỗi tháng cũng 2 tr, mà mỗi ngày làm có 3 phút. Hơn công nhân đi làm bục mặt cả ngày 3tr/ tháng. Ông nào SV mà gặp zeek thì cũng tươm, ko phải lo tiền đi chơi bạn gái.

Bộ phận kỹ thuật Zeek đâu mà không chịu update tin tức lên Zeek News vậy trời

Toàn mấy bác đầu óc ngu muội bị zeek làm lu mờ rồi, đi ủng hộ mô hình lừa đảo, nếu zeek minh bạch tại sao ko công khai mọi thứ đi. múp úp mở mở

Tôi cũng là 1 người chơi Zeek và ném vào đó cũng không ít $$$. Nhưng tôi xin gửi tới bạn BuyLR một số ý kiến như sau:
Bạn lấy quền gì chửi mấy người chơi zeek ngu muội. :m098:
Công ty hay doanh nghiệp nào cũng có điểm tối. Chỉ có điều là
điểm tối đó có được giấu kin hay không và có ai đó đủ tài giỏi để moi nó ra không thôi. :m131:
Vì thế bạn đừng nói "xấu" người khác kẻo " cười người hôm trước hôm sau người cười " :m145:
Tham gia mmo thì ai chơi gì là quyền của từng người. Đừng lấy tư cách cá nhân để nhận định sự lựa chọn người khác :binhsua06:

ít à, 3 tháng chơi free cũng được 6 tr. Tính ra mỗi tháng cũng 2 tr, mà mỗi ngày làm có 3 phút. Hơn công nhân đi làm bục mặt cả ngày 3tr/ tháng. Ông nào SV mà gặp zeek thì cũng tươm, ko phải lo tiền đi chơi bạn gái.
À có lẽ bạn nhầm . 2 tháng chơi free + 3 tháng ăn lãi => 1 ngày lãi 2.25$ => 90 ngày = 200$ . 3 tháng up silver 30$ => ta còn dư 170$ , captcha 1 tháng cũng 150$

Tôi cũng là 1 người chơi Zeek và ném vào đó cũng không ít $$$. Nhưng tôi xin gửi tới bạn BuyLR một số ý kiến như sau:
điểm tối đó có được giấu kin hay không và có ai đó đủ tài giỏi để moi nó ra không thôi. :m131:
Vì thế bạn đừng nói "xấu" người khác kẻo " cười người hôm trước hôm sau người cười " :m145:
Tham gia mmo thì ai chơi gì là quyền của từng người. Đừng lấy tư cách cá nhân để nhận định sự lựa chọn người khác :binhsua06:

Ko tranh luận nữa nhé!

À có lẽ bạn nhầm . 2 tháng chơi free + 3 tháng ăn lãi => 1 ngày lãi 2.25$ => 90 ngày = 200$ . 3 tháng up silver 30$ => ta còn dư 170$ , captcha 1 tháng cũng 150$
Zeek 3 phút còn captcha mấy tiếng mới ra 5$/ ngày hả bạn

Zeek 3 phút còn captcha mấy tiếng mới ra 5$/ ngày hả bạn
1 ngày 3 4 tiếng à bạn , Nếu pro 1 tiếng captcha dc 1.5$ đến 2$ ấy .
Chưa tính chơi zeek bạn còn phải chờ lâu + phải đối mặt với nguy cơ scam nữa

Last edited by a moderator:
Originally Posted by BuyLR
Toàn mấy bác đầu óc ngu muội bị zeek làm lu mờ rồi, đi ủng hộ mô hình lừa đảo, nếu zeek minh bạch tại sao ko công khai mọi thứ đi. múp úp mở mở

uh bạn buylr sao nói nặng lời thế.mình k chơi thì thôi vào đây xúc phạm nhau làm gì,nếu k chơi bạn hãy đừng vào coment kiểu như thế. cái nhau hay nặng hơn là chửi nhau thì k hay

Ý cậu hiểu sai ý mình, mình nói ngu muội, đừng có tách từ ngu vs từ muội ra rồi phân tích như vậy, ngu muội ở đây là mù quáng hiểu ko, ý mình là các cậu này thay vì hành động kiểu hô hào ae vote, gửi email thì nên đợi hoặc cập nhật info về zeek, thế có lợi hơn...

Mình không hơn ai đâu, mà dám nói ngk ngu chứ, cao nhân ắt có cao nhân trị, núi cao có núi cao hơn nên mình chẳng bao giờ chê ngk ngu cả, dù trong ý nghĩ lun chứ đừng nói là post lên forum

Một lần cuối , đừng tách từ ngu vs muội ra, như vậy thì bó cánh lun :|

Thì nói vậy ngay từ đầu đi cho đỡ ném gạch :| Mai mốt viết cho đàng hoàng nhá bác! :binhsua30:

Ai có thông tin gì mới up lên cho mọi người cùng hóng nào :binhsua22:

1 ngày 3 4 tiếng à bạn , Nếu pro 1 tiếng captcha dc 1.5$ đến 2$ ấy .
Chưa tính chơi zeek bạn còn phải chờ lâu + phải đối mặt với nguy cơ scam nữa
Chơi ji mà hk có 2 mặc, vì có 2 mặt nên $ mới nhìu . sau 2month free up lên vip ông dep vào 1k$ xem thử sao. 150v +1000 = 1150x 1,5 ==>> 2month lấy lại vốn còn bao nhiu ăn hết về sau

Chơi ji mà hk có 2 mặc, vì có 2 mặt nên $ mới nhìu . sau 2month free up lên vip ông dep vào 1k$ xem thử sao. 150v +1000 = 1150x 1,5 ==>> 2month lấy lại vốn còn bao nhiu ăn hết về sau
Mình bảo là ăn ít với ko đầu tư mà . Còn đầu tư thì nó cũng giống mấy trang HYPI khác thôi . À 1150 x 0.015 Mà ăn dc 90 ngày à. 90 ngày sau VIP chết sạch :)

Last edited by a moderator:
@ALL: Mình là người ngoài cuộc nên sáng suốt hơn người trong cuộc, ae ai nghe thì nghe ko nghe miễn reply, những bạn reply chắc 99.99% là chơi zeek đó mà :D
ò ò.. cứ cho là vậy đi :)
Cãi cm gì :m146:

Burks đã lên tiếng phản đối SEC
[h=4]WE PETITION THE OBAMA ADMINISTRATION TO:[/h][h=1]Support Keeping Zeek Rewards Open: Stop The SEC And Attorney General From Stealing Our Business.[/h]Zeekrewards.com & Zeekler has changed thousands of lives financially.
The SEC & AG Office in North Carolina allegedly claims that Zeekler/Zeek Rewards is a ponzi scheme.
In no way that this company defrauded anyone. We believe that Zeekler/Zeek Rewards has given us the leadership and the freedom to support our families.
Thousands and maybe millions of people are suffering by this and we are taken a stand of what's right.
Paul Burks, the CEO of Rex Venture Group wanted was a system that the average person can do.
For it to be taken away from us is devastating. So we are behind Paul Burks, Rex Venture Group, Zeekler/Zeek Rewards and it's affiliates 100%!! We don't want to be silent to these allegations that the SEC & AG office is making.
So with that, we are taking a STAND!
Created: Aug 18, 2012

nguồn: https://petitions.whitehouse.gov/pe...gov&utm_medium=shorturl&utm_campaign=shorturl

P/s: link trên đã được up lên trang zeek news

Thì nói vậy ngay từ đầu đi cho đỡ ném gạch :| Mai mốt viết cho đàng hoàng nhá bác! :binhsua30:

Đời lặng gió quá nhiều khi k hay, thinh thoảng có sóng, bão, mới gọi là cuộc sống :binhsua22:

ông này nói người ta ngu muội mà quên là ông k đặt vị trí mình vào đó đi, ông đang làm ăn và có công an phường tới bảo ông kê khai toàn bộ tài sản cho họ biết liệu ông có dạ dạ vâng vâng để em kê khai cho mấy anh xem k ? Nói thì làm ơn biết suy nghĩ tí đi, đơn giản như mấy ông tỉ phú việt nam xem có ông nào đem tài sản mình ra kê khai cho nhà nước biết không, theo như ý ông là mấy ông tỉ phú đó là lừa đảo rồi còn gì .:binhsua24:

chắc chắn 1 đều zeek hoạt động lại thì nó sẽ re start lại chuơng trình
chứ để khơi khơi như cũ là chết

Thông tin trái chiều rất nhiều, kẻ nói có người nói không, MLM Help Desk nói có Bussiness Home nói không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week