Nhiều scam thế mọi người

BuyPPVNLimit

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Lâu rồi ko vào forum sau đợt bão pp.mới online 1 lúc thì thế này...

i.upanh.com/rrbyak

lũ scam chết hết đi cho rảnh nợ.

:binhsua153: cũng là hệ quả thôi, các site auto die hết nên buộc phải buy-sell nhiều mà newbie thì ít kinh nghiệm nên dính chưởng

Rảnh rỗi thiệt :( ..................

rất tiếc là Scam nhiều vô kể âu cũng vì đồng tiền mà ra , ma lực đồng tiền là vậy , tôi mong Scam hãy cải tà quy chính đi , vì trên đời nay ko lấy của thằng nào 1 cái gì hết và ko cho không thằng nào 1 cái gì hết đâu , có luật nhân quả hết mà thôi

Lấy của người này => Người khác lấy lại

rất tiếc là Scam nhiều vô kể âu cũng vì đồng tiền mà ra , ma lực đồng tiền là vậy , tôi mong Scam hãy cải tà quy chính đi , vì trên đời nay ko lấy của thằng nào 1 cái gì hết và ko cho không thằng nào 1 cái gì hết đâu , có luật nhân quả hết mà thôi

vậy người bị lấy làm sao lấy lại

thằng scam chưa die thì mình đã die rồi..:dapdau2:

dự là thời gian tới sẽ có nhiều 4r scammer , trong đó dạy và đào tạo scam làm sao cho pro nhất

Rất đơn giản vì lr die khiến mọi người thiệt hại nghiêm trọng nên đành phải scam để lấy lại phần nào đó. Cái này người người ta gọi là bần cùng sinh đạo tặc đó mà :binhsua153:

đời toàn "lừa" nhau mà sống! Không lừa kiểu này thì lừa kiểu khác -lòng người hiểm ác mưu kế đa đoan :( ! hix hix :binhsua163:

Cái này cũng do tính ko cẩn thận of chúng ta mà sinh ra scam thôi, toàn giao dịch tiền triệu mà ko check kỹ các thông tin gì cả, tạo cớ cho bọn scam làm ăn :(.

thời buổi loạn loạc nên scam nó hoanh hành anh chị em cẩn thận nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week