nhiều số phone US có cách gì để kiếm tiền không

Status
Not open for further replies.
Chẳng biết là gái hay trai. Bảo cho thử ver phone 1 số. Ok rồi. Xong nhập phone kêu đưa tiền mới gửi code. Hám tiền vkl. ĐƯợc thì làm ăn lâu dài. Chỉ biết trước mắt. :)) thánh nào vào mà hợp tác :D

Chẳng biết là gái hay trai. Bảo cho thử ver phone 1 số. Ok rồi. Xong nhập phone kêu đưa tiền mới gửi code. Hám tiền vkl. ĐƯợc thì làm ăn lâu dài. Chỉ biết trước mắt. :)) thánh nào vào mà hợp tác :D
để mình thử đc k bạn

không phải hám tiền, mà là giờ đời có nhiều thể loại, làm sao biết ai uy tín ai không. nhiều đứa nó ver thử, ver xong nó lại ko thuê nữa, chẳng há mình đi ver free suốt vậy ư. mình ko tiếc tiền mà mình tiếc công. cái công ngồi canh, ngồi support

không phải hám tiền, mà là giờ đời có nhiều thể loại, làm sao biết ai uy tín ai không. nhiều đứa nó ver thử, ver xong nó lại ko thuê nữa, chẳng há mình đi ver free suốt vậy ư. mình ko tiếc tiền mà mình tiếc công. cái công ngồi canh, ngồi support
Sao ko nói từ đâu là không cho thử đi? Tôi send tiền cho bạn bạn vẫn ko send code ai chịu :)) bạn lời hơn hay tôi thiệt hơn mà free mới chẳng không free?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week