Warning Nhờ a/e phân xử thái độ & cách làm việc của AutoEX

Status
Not open for further replies.
Đọc mờ cả mắt vẫn chưa giải quyết xong, cái kiểu tự cho mình quyền hold ko giải quyết nghe khó chịu vãi, thôi mod rút BH 30$ trả cho thớt cho nhanh gọn :3

admin và smod vào cho cái hạn đi, chứ như thế này kéo dài hàng nghìn thế kỷ

Đánh dấu để ko bao giờ mò vào site ex của thằng này.
Mà ông mod min nào vào giải quyết đi, lề mề thấy sợ luôn

Cứ hở chút là đòi hold hold. Thì ra giống con vật sống dưới cống nên mở miệng là thúi quắc hà o_O

@AutoEX cho bạn thớt 1 cái hạn giải quyết triệt để vấn đề trên nhé !
Dây dưa cù nhầy quá không tốt . Bán hàng làm khó cho khách hàng của mình thì đây là lần đầu mình thấy :).
Tria Mod làm việc chưa mạnh tay lắm. cần phải làm triệt để và mạnh tay chứ cứ lề mề thế này sao được :mad:.
Rule của site bạn ấy là của site ấy còn 1 khi bạn ấy tham gia trên forum 4me thì phải theo rule của forum 4me giải quyết nhanh gọn lẹ trong vòng 24h đi còn không cho point cảnh cáo kèm ban acc 1 tuần xem bạn ấy phản ứng ra sao. Nếu vẫn ngoan cố không paid thì dùng biện pháp mạnh hơn.
Đôi lúc cần phải áp dụng rule mạnh tay để thể hiện sự tuân thủ theo rule của các EX và member còn đôi lúc cần mềm dẻo thì hãy mềm dẻo.
PS : Mình góp ý thôi nhé chứ không có ý đả kích hay gì cả nhé.
thanks !

mấy ông mod còn cù nhầy với ông ex này thì cũng như dung dưỡng cho ông ấy cù nhầy...chẳng thấy giải quyết gì....làm ăn mà cứ như trò trẻ con ấy. bán hàng thì uy tín là trên hết mà cứ hành xác, hold này nọ...

Tria Mod làm việc chưa mạnh tay lắm. cần phải làm triệt để và mạnh tay chứ cứ lề mề thế này sao được :mad:.
Rule của site bạn ấy là của site ấy còn 1 khi bạn ấy tham gia trên forum 4me thì phải theo rule của forum 4me giải quyết nhanh gọn lẹ trong vòng 24h đi còn không cho point cảnh cáo kèm ban acc 1 tuần xem bạn ấy phản ứng ra sao. Nếu vẫn ngoan cố không paid thì dùng biện pháp mạnh hơn.
Đôi lúc cần phải áp dụng rule mạnh tay để thể hiện sự tuân thủ theo rule của các EX và member còn đôi lúc cần mềm dẻo thì hãy mềm dẻo.
thanks !

Last edited:
thanks !
Vậy theo bạn thì vụ này giải quyết ntn ? Nếu được mình sẽ có ý kiến đề xuất lên trên để xin ý kiến xử lý mạnh tay hơn .
Thân

Vậy theo bạn thì vụ này giải quyết ntn ? Nếu được mình sẽ có ý kiến đề xuất lên trên để xin ý kiến xử lý mạnh tay hơn .
Thân
theo mình thì nên giải quyết vấn đề này trong vòng 48h,sau 48h thì yêu cầu chủ topic post nội dung bank đã ex công khai lên để lấy tiền bảo hiểm bên kia,
biết đâu cù nhầy thế này để scam 1 vố to hơn tiền bảo hiểm thì sao?
cứ 1 lần comment phật ý thì hold tiền 1 ngày thì có đến tết vẫn chưa xong

@Ultimate mod này làm việc pro lắm nè... .. sao topic này ko thấy ta ;)

Thân
Theo ý kiến mình góp ý là :

Cho chủ EX 24h để giải quyết vấn đề nếu qua 24h mà chủ EX chưa giải quyết xong thì cho 3 point cảnh cáo kèm ban acc 7 ngày làm gương cho các EX khác.
Vì lỗi ở đây là do site chủ EX, tất nhiên cũng không tránh khỏi trường hợp do bên buy nhưng khi sự việc xảy ra thì chủ EX phải thể hiện tinh thần trách nhiệm giải quyết vấn đề, còn đằng này chủ EX không có tinh thần trách nhiệm mà ngược lại cho mình cái quyền hold tiền của khách đó là điều không thể chấp nhận được
.:mad:

đồng ý với ý kiến này...lằng nhằn và muốn chơi chiếu trên người ta. Cầm tiền người ta mà hỡ chút là hold thì cho thấy cách làm việc rất trẻ con. Chỉ muốn làm theo ý mình và người khác phải phục tùng mình...

theo mình thì nên giải quyết vấn đề này trong vòng 48h,sau 48h thì yêu cầu chủ topic post nội dung bank đã ex công khai lên để lấy tiền bảo hiểm bên kia,
biết đâu cù nhầy thế này để scam 1 vố to hơn tiền bảo hiểm thì sao?
cứ 1 lần comment phật ý thì hold tiền 1 ngày thì có đến tết vẫn chưa xong

Tại không thuộc thẩm quyền của cậu ta
topic của vài người trong box này cậu ta cũng có mặt mà :) điển hình là topic của mình :D

Thân
mình nghĩ trail mod hay mod, smod, admin teamview chủ thớt xem thông tin chuyển khoản có đúng với bank site kia không, nếu đúng thì yêu cầu bên autoex xử lý trong vòng 24h, còn nếu không thì banned

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week