Nhờ ACE cái !

Status
Not open for further replies.

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
Mình nhờ các bạn click giùm vào link và nghe bài hát giùm :D
Mình đang cần lên top xíu có việc thôi :D .. Bạn nào ko thích thì mình không ép nhé!

Click 2 cái mỗi link được mình tặng một cái thanks :x .. thanks mọi ng giúp .. ai không giúp cũng chả sao :D

Link 1:

http://vn2rap.com/m/#Play,21766,Ket_Thuc_Ben_Trai.v2r

Link 2:

http://vn2rap.com/m/#Play,21916,Chuyen_Cap_2_(Ft._Bo_Baby).v2r

Mình thì cần click link 1 là chủ yếu. . link 2 hên xui thì lên tuần này :))

THANKS ACE :D

CHú ý :

- Các bác phải nghe xíu cỡ > 1 phút nhé . ai siêng nghe hết cả bài đi bài tui hát mà :)) các bác cứ từ từ thưởng thức giọng ca :D rất chi là dở :( .. vào vẫn thấy lượt nghe nó y nguyên xì đó =.= )

Last edited by a moderator:
đã kích cho bạn

clicked :) , mà vẫn chưa hiểu click xong có tác dụng gì nhỉ :-?

clicked :) , mà vẫn chưa hiểu click xong có tác dụng gì nhỉ :-?

mấy bài tui héc =)) .. click cho một bài nó lên top ấy mờ .. mà lên top thì có việc riêng tư .. hì :D

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 02:13 PM ----------

phải chi bà con gái tui click gãy tay luôn :m146:

Ơ thế bây giờ có click không :binhsua04::binhsua04:

---------- Post added at 02:15 PM ---------- Previous post was at 02:14 PM ----------

các bác đọc rõ chữ đỏ nhé :) Nghe cỡ >1p nhé :-s .. chứ click vào không nó k tính lượt nghe đâu

mấy bài tui héc =)) .. click cho một bài nó lên top ấy mờ .. mà lên top thì có việc riêng tư .. hì :D

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 02:13 PM ----------

Ơ thế bây giờ có click không :binhsua04::binhsua04:

---------- Post added at 02:15 PM ---------- Previous post was at 02:14 PM ----------

các bác đọc rõ chữ đỏ nhé :) Nghe cỡ >1p nhé :-s .. chứ click vào không nó k tính lượt nghe đâu
em click xong nghe 2 tab 1 lượt luôn á :-"
pro chưa :m021:

đã click 2 link nhé

nói ko phải khen chứ nghe éo hiểu gì cả, chả hiểu mấy bài này nói về cái gì, nghe câu được câu mất :binhsua09:

Sao click nó vẫn giữ quài số ng nghe zi =)) ..
Cái web này lừa đảo à :-ss

---------- Post added at 06:23 PM ---------- Previous post was at 06:22 PM ----------

Chả thèm tăng số lượt nghe mới chết .. =.= pó tay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,663
174,952
Latest member
maydonongdo

Most viewed of week

Most viewed of week