Request Nhờ Admin giúp em với

Status
Not open for further replies.

Hovanlinh

Senior
Reactions
76
MR
0.068
Tình hình là em mua gift của nick name yahoo: xmen8890 trị giá 8288k.
Em đã chuyển tiền cho bác: cuipap1984

Sau khi chuyển tiền xong thì cả hai nick đều ofline luôn ạ. Xin mọi người cho em cách xử lý với ạ

Attachments

104.4 KB · Views: 152
    107.7 KB · Views: 131
vụ này bác ko kiện trên mmo4me đc đâu e nói thật là mất chắc , bác kiện scam abc admin ko jải wuyết , ra c.a trình báo thì bác cũg f~ trìh báo thêm cái vụ mua btc-e để làm j` nha vì vn mìh cấm mua bán bitcoin :v coi như bác nhọ thôi :3
em mua giftcard adidas mà. có gì đâu phải sợ bác

Upvote 0
em mua giftcard adidas mà. có gì đâu phải sợ bác
vn mìh cấm mua bán tiền ảo thế mới đau , r` bác kiện thì ng` thiệt là bác ex chứ ai vừa f~ bồi thuờg cho bác vừa f~ đóg dv vừa phải nộp phạt tiền dv nói chug bác mà báo c.a ex mất ít cũg 20tr . bác còn pị hỏi mua gift làm j` , ship hàg về có đóg thuế dv mua hàg ko vì bác mua 8tr2 nên chắc cỡ 400$ gift card sll rồi @@ rắc rối to :v

Upvote 0
vn mìh cấm mua bán tiền ảo thế mới đau , r` bác kiện thì ng` thiệt là bác ex chứ ai vừa f~ bồi thuờg cho bác vừa f~ đóg dv vừa phải nộp phạt tiền dv nói chug bác mà báo c.a ex mất ít cũg 20tr . bác còn pị hỏi mua gift làm j` , ship hàg về có đóg thuế dv mua hàg ko vì bác mua 8tr2 nên chắc cỡ 400$ gift card sll rồi @@ rắc rối to :v
Em mua đóng thuế mà.

Upvote 0
trước cũng bị thằng chó xmen8890 này scam 1 quả nhưng thiệt hại ít , nó scam lâu năm và chuyên nghiệp rồi . ủng hộ ra CA cho nó vô tù ăn cơm nhà nước :3

Upvote 0
dạ em cảm ơn bác!
bác này mất $ nên hoảng loạn, nghĩ ngợi linh tinh. Ở đây k hề có lỗi của exchanger, lỗi hoàn toàn là ở bác khi giao dịch mà ẩu. H lại còn đòi report scam để admin phân xử, ý bác là muốn exchanger đền bù à??vãi thế. =)) Còn việc bác đi báo công an thì đi báo đi, công an họ lần ra dễ thôi nhưng phải phối hợp vs exchanger.

Upvote 0
Upvote 0
bác này mất $ nên hoảng loạn, nghĩ ngợi linh tinh. Ở đây k hề có lỗi của exchanger, lỗi hoàn toàn là ở bác khi giao dịch mà ẩu. H lại còn đòi report scam để admin phân xử, ý bác là muốn exchanger đền bù à??vãi thế. =)) Còn việc bác đi báo công an thì đi báo đi, công an họ lần ra dễ thôi nhưng phải phối hợp vs exchanger.

Chính xác luôn là ko có lỗi của ex . Đừng đem từ " Của : xmen8890" ra để bắt lỗi , ngữ pháp tiếng việt phức tạm lắm . Riêng cái câu đó có thể hiểu theo 2 nghĩa . Tiền của xmen8890 hoặc gìft của xmen8890 @@ .

Upvote 0
pro mà bị scam ư ???:eek::eek:
tham gia MMO chưa lâu nên chưa có kinh nghiệm , chỉ là bài học đầu đời thôi . Còn đừng gọi t là pro , vì t kiếm 1 ngày ko nổi 2$ đâu . vs lại t ko phải thích nổ + thính được gió bão như mấy bác trong topic CPM đâu ~.~

Upvote 0
Khó hiểu vcl. Nick mmo4 của mình có uy tín cu đâu. Chỉ dùng để bán z hoặc pp. Mà lại có thằng lập yahoo giống. Avatar giống. Chia buồn với bạn đã bị lừa nhe

Upvote 0
Bạn bị mất tiền thì cứ báo công an,còn mua gift và ship hàng ko có phạm tội gì đâu đừng nghe mấy bác kia chém, mình cũng hay mua gift ship hàng mấy năm ni, chỉ tội cho bác Ex thôi

Upvote 0
Cái này là đọc topic và comment của thớt rồi vào add yahoo. Hơn 1 năm trước mình cũng bị như bạn! Là người mới khó né được những tình cảnh này...Mong rằng bạn kinh nghiệm và cẩn thận hơn! Thân

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,243
Latest member
lapmanginterneti

Most viewed of week