• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Nhờ admin,và các mod vào xử lý.Trả lại công bằng cho tôi.

Status
Not open for further replies.

kikilulu

Newbie
Reactions
42
MR
0.000
Thực sự cậu nên tự hỏi cậu như thế nào mà người ta ghét, người ta đặt ra nghi vấn chứ? Tiên trách kỷ hậu trách nhân :) Riêng đọc qua vài bài mình cũng thấy quá trẻ con rồi, những cái lý lẽ "có đầu ra rồi", "rao bán để cho vui"... Box mua bán là box làm ăn, ko nhiều người rảnh để mà bỏ thời gian ra giao dịch "cho vui" với cậu đâu

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
lạ nhỉ, kêu trả lại công bằng, mình thấy vào comment vài câu, cũng do bạn làm người ta nghi ngờ sẽ scam nên mới vậy chứ đừng đổ cho ai cả:), uy tín đâu phải ai cũng giữ được đâu, thôi vậy bạn tự hiểu, mình không comment nữa:)

giờ nếu,1 ai đó post bài kêu bạn chuẩn bị scam bạn chấp nhận được không.Cái danh dự tôi ở đâu vậy bác,Cái tôi của tôi ở đâu.Bác phải suy nghĩ chứ.Rãnh ngồi đó nói người khác như vậy

kingking333

Senior
Reactions
205
MR
0.001
cứ trung gian giao dịch, và tự mình đi add yahoo của dịch vụ, ko chịu ai add mình cả, cứ thế là okie (trừ khi dịch vụ bị mất yahoo :|)

Thực sự cậu nên tự hỏi cậu như thế nào mà người ta ghét, người ta đặt ra nghi vấn chứ? Tiên trách kỷ hậu trách nhân :) Riêng đọc qua vài bài mình cũng thấy quá trẻ con rồi, những cái lý lẽ "có đầu ra rồi", "rao bán để cho vui"... Box mua bán là box làm ăn, ko nhiều người rảnh để mà bỏ thời gian ra giao dịch "cho vui" với cậu đâu

Bạn nên đặt câu hỏi.Box có quy định 1 người box nhiều bài rao bán k?Tôi có LR về.Tôi bán.Vậy thôi.Người ta thấy tôi uy tín thì nhờ tôi bán LR.Cũng được mà bác.Tôi k rãnh ngồi tranh chấp.Nhờ mod vào xử lý

kenyu_hp

Hero
Reactions
671
MR
1.005
giờ nếu,1 ai đó post bài kêu bạn chuẩn bị scam bạn chấp nhận được không.Cái danh dự tôi ở đâu vậy bác,Cái tôi của tôi ở đâu.Bác phải suy nghĩ chứ.Rãnh ngồi đó nói người khác như vậy

thời gian chứng minh tất cả :binhsua48:
ai bảo có biểu hiện giống scam
anh em nghi ngờ chứ ko bảo bác scam
nghi ngờ thì ai cũng có thể. đó là lời canh báo cho mọi người.
Mod vào cũng chả làm được gì. nếu Mod bảo Topic Thảo luận đó là sai thì chắc Mod đó có vấn đề
tôi xung phong là người đầu tiên đáp gạch :binhsua39:
không ít topic nghi ngờ đã giúp anh em tránh scammer

nickname2606

Senior
Reactions
434
MR
0.009
Chat with me via Skype
Thì bây giờ bạn cứ làm thế này để chứng minh mình trong sạch này:

- Ai có thắc mắc (nghi vấn) gì post lên đây

- Cung cấp proof thuyết phục, nếu ko thể public thì nhờ admin

- Khi có proof thuyết phục hoặc admin vào confirm cho bạn thì đương nhiên là uy tín bạn còn cao hơn lúc trước, sao phải lo

Thì bây giờ bạn cứ làm thế này để chứng minh mình trong sạch này:

- Ai có thắc mắc (nghi vấn) gì post lên đây

- Cung cấp proof thuyết phục, nếu ko thể public thì nhờ admin

- Khi có proof thuyết phục hoặc admin vào confirm cho bạn thì đương nhiên là uy tín bạn còn cao hơn lúc trước, sao phải lo

cái đó thì người kêu mình scam làm chứ.Mình cần làm j phải trong sạch bạn :D

thời gian chứng minh tất cả :binhsua48:
ai bảo có biểu hiện giống scam
anh em nghi ngờ chứ ko bảo bác scam
nghi ngờ thì ai cũng có thể. đó là lời canh báo cho mọi người.
Mod vào cũng chả làm được gì. nếu Mod bảo Topic Thảo luận đó là sai thì chắc Mod đó có vấn đề
tôi xung phong là người đầu tiên đáp gạch :binhsua39:
không ít topic nghi ngờ đã giúp anh em tránh scammer
hihi.Thử giao dịch là pek thôi.Nhưng mà đừng nói người khác như vậy.Tôi k thích.Đừng chạm vào đời tôi-Lâm chấn khang:))

thử giao dịch
nói như đúng rùi
đã nghi người đó scam có ai ngu mà đi giao dịch ko
hihi.Tùy thôi bác.Được mua vừa bán thôi.Mình có nguồn ra LR mà.Chẳng lẽ sợ ế LR àh.Nói chung giờ tập trung vào công việc.hihi.Ai cần LR uy tín vẫn còn :))

hihi.Tùy thôi bác.Được mua vừa bán thôi.Mình có nguồn ra LR mà.Chẳng lẽ sợ ế LR àh.Nói chung giờ tập trung vào công việc.hihi.Ai cần LR uy tín vẫn còn :))

có nguồn mà có người chắt li từng tí 1
có mấy trăm LR
hết bán 21 rùi bán 21.1 cho anh em =))

Reactions
107
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Không sợ ế màk có 70LR đó ... ngày nào cũng lập 2 topic màk chả thấy ai mua cả ... cứ ngày nào cũng lập 2 topic toàn bảo ngừ ta send trước ... kêu trung gjan thì bảo ... ta đây uy tín đầy mình ... ai phát hjện ra scam ta thưởng 2k $ ... hài pác wá nhỉ ... :m146:

coi thử lòng tin mọi người đối với tôi ntn.Ai ngờ nó kêu mình scam.Chán vãi.:((

=))
chắc thế này ngày nào mình cũng lập topic bán 100LR
rùi bảo có người xúc rùi để thử lòng tin của mọi người mới được
nói chuyện hài vc
thừa thời gian thử lòng tin =))
=> mất lòng tin

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics