Nhờ admin và mod sử lý scam. Ai làm cho come2get vào góp gạch nào (springprizes.com) :|

Status
Not open for further replies.
Ta ở gần cupic > ta cũng ở gần bác Lộc > ta cũng ở gần nhà bác =))=))
Gần thì bảo bạn ấy lên giải quyết đi. Cứ định anh hùng núp thế này mãi hay sao:))

mấy bác cứ bình tĩnh , bác ây ko scam đâu , chắc bận việc đó mà , có gia đình rồi , vợ con rồi nên nhiều việc ý mà :binhsua104:

Dạo này lắm scam thế.....:binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122:

mong bạn sẽ sớm lấy lại được gì công sức mình bỏ ra. Admin vào giải quyết tình hình thôi

lão này mất tích luôn rồi. Ai có sdt của lão ko ? gọi lên giải quyết đê@@

Mình có site nhưng không đủ vốn pay tuần . Không thì cũng nhận cậu vào làm

A ấy đã 0nl mọi người chờ giải quyết nhé...

Cảm ơn mọi người đã report!
Mình sẽ paid hết cho tất cả trong vài hôm nữa.
Qua đây xin chân thành gửi tới các mems đã chiến vpn và offs CC nhiệt tình. Để từ đó admin phải bỏ tiền túi
trả cho các bạn để giữ cái uy tín.
Dù sao thì cũng cảm ơn các bạn đã cho mình sớm close site

Mong các bạn đợi cho mình ít hôm để vay thêm ít tiền mà trả hết cho mọi người trong tháng này nhé!

Thân!

Qua đây xin chân thành gửi tới các mems đã chiến vpn và offs CC nhiệt tình. Để từ đó admin phải bỏ tiền túi

Mong các bạn đợi cho mình ít hôm để vay thêm ít tiền mà trả hết cho mọi người trong tháng này nhé!

Thân!
đâm cc mà cũng paid làm gì @@

Thân!
thằng nào đâm cc thì cậu đừng pay. đã nói rõ ruke ngay từ đầu rùi. Đâm cc site die khổ mình chứ khổ ai

Đôi lời với mọi người !!!

1/ Số là chính mình là người bị hack acc tại spring và bị nó dùng acc mình để log vào và chiến những con off CC, gây thiệt hại net bldv. Kết quả thì phải chờ bên kia trả lời lại.

2/ Thứ 2 là nét SR do đám mem phạm rules ( VPN, chiến những con 69,74 point , rushcard),15 này mới request pay chưa biết sẽ nhận $ được hay không nên anh ấy hơi gặp khó khăn về tài chính, chứ k phải scam mem !

Mình cũng như các mem, đang chờ kết quả từ net. ( Đã làm cho a ấy thời gian và đã paid )

admin đã reply forum nên mọi người có thể chờ đợi pay và tiếp tục công việc.
Topic nên được dừng ở đây nhé mọi người !

Last edited by a moderator:
Những ai phạm Rule thì đừng pay đại ka ơi. CHo chừa cái tội ngu :)) a check acc kỹ vào là ok thui:D

cứ mem nào vpn, táng cc, net SR mà con 69 và 74 point là không pay. Mong admin check xong sớm và hi vọng bác vượt qua khó khăn này.

:binhsua02: 69 74 p là 2 con auto phải không
Mình chiến bên site gpt us chẳng hề gì

- - - Updated - - -

cứ mem nào vpn, táng cc, net SR mà con 69 và 74 point là không pay. Mong admin check xong sớm và hi vọng bác vượt qua khó khăn này.

2 con auto đó
Nhưng mà rule của site là ko được chiến 2 con này. Mà mem thì cứ chiến ==> dễ die

Cái vụ này nhìu mem làm ở springs cũng bị, bác come2get mất tích đâu cả tuần nay ko thấy pay gì cả @@ Mình là 1 nạn nhân=)) 25$ thui
Gửi mail từ thứ 3 đến h chưa đc pay. Cậu Cupid ở gần nhà bác đó(Lộc) thì gọi lên giải quyết dùm
Come2get mot cai ten bio da kha noi tieng' trong linh vuc cam va` quyt' =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,422
173,593
Latest member
chuvivadientichh

Most viewed of week

Most discussed of week