Nhờ AE Trong MMO Giúp Đỡ Site đầu tư dài hạn

có vốn tầm 2tr tìm mấy dự án công ty thật mà đầu tư bn à :D

e mới tham gia nen còn nhiều cái chưa biết
theo mình thì mới tham gia sẽ mò GG trước, rồi rình mò những topic đầu tư ở đây xem mấy pro nói gì bàn gì :D ngồi hóng. Cái nào mà nhắm GG k có thì sẽ IB giao lưu riêng :p
Thật ra thì mình thấy mấy cái đơn giản đều có người hỏi hết rồi ngồi hóng là vui nhất. Còn TUTS TIPS bí kíp này nọ thì phải đi xin mấy cụ, cụ ưng thì cụ shares :D

dài hạn với số vốn ít thì khả năng hồi vốn là rất lâu,chưa kể có site scam giữa chừng
theo ý kiến cá nhân mình thì nếu chơi hyip thì bạn nên chơi site ngắn hạn hoặc trung hạn thì khả năng hồi vốn nhanh hơn
còn về hyip thì k có site nào là uy tín đâu,chỉ có site sống lâu hơn thôi.
bạn nên theo dõi các thông tin site như lịch sử thanh toán,tốc độ thanh toán,số tiền đầu tư của thành viên,v.v...trước khi đầu tư vào 1 site nào đó..
Chúc bạn may mắn;)

dài hạn với số vốn ít thì khả năng hồi vốn là rất lâu,chưa kể có site scam giữa chừng
theo ý kiến cá nhân mình thì nếu chơi hyip thì bạn nên chơi site ngắn hạn hoặc trung hạn thì khả năng hồi vốn nhanh hơn
còn về hyip thì k có site nào là uy tín đâu,chỉ có site sống lâu hơn thôi.
bạn nên theo dõi các thông tin site như lịch sử thanh toán,tốc độ thanh toán,số tiền đầu tư của thành viên,v.v...trước khi đầu tư vào 1 site nào đó..
Chúc bạn may mắn;)
a có thể tư vấn giúp e dc ko

chị nên ngồi đọc các post cho kỹ, ko cần phải đầu tư vội làm gì, vốn 5 củ thì mua được tầm hơn 270 PM. chị cứ đăng ký PM, verified cái ví của chị. vừa làm vừa tìm hiểu, chắc mất nhiều lắm thì 1 tuần để đọc và theo những người uy tín.
em khuyên chị không nên chơi HYIP, ra đê nhanh lắm, nên chia tiền của chị ra nhiều phần rồi tìm mấy dự án có thật mà đầu tư. :3 vốn em còn mỏng hơn vốn chị mà giờ cũng có chút chút rồi :3
Chúc chị may mắn

chị nên ngồi đọc các post cho kỹ, ko cần phải đầu tư vội làm gì, vốn 5 củ thì mua được tầm hơn 270 PM. chị cứ đăng ký PM, verified cái ví của chị. vừa làm vừa tìm hiểu, chắc mất nhiều lắm thì 1 tuần để đọc và theo những người uy tín.
em khuyên chị không nên chơi HYIP, ra đê nhanh lắm, nên chia tiền của chị ra nhiều phần rồi tìm mấy dự án có thật mà đầu tư. :3 vốn em còn mỏng hơn vốn chị mà giờ cũng có chút chút rồi :3
Chúc chị may mắn
a có thể tư vấn rõ giúp e được không .....e còn mông lung quá

:D:D tóm lại bạn đọc hết cái này https://mmo4me.com/pages/landing/
mục nào không hiểu thì lên hỏi. chứ cứ hỏi hướng dẫn. ông thì PTC ông thì HYIP ông thì tuyển ref loạn cào cào lên. Ít nhất bạn phải biết được bạn muốn làm gì và muốn thực hiện nó nhơ thế nào mới có người giúp được chứ cứ chạy vòng vòng như con ruồi không đầu vầy thì chịu

:D:D tóm lại bạn đọc hết cái này https://mmo4me.com/pages/landing/
mục nào không hiểu thì lên hỏi. chứ cứ hỏi hướng dẫn. ông thì PTC ông thì HYIP ông thì tuyển ref loạn cào cào lên. Ít nhất bạn phải biết được bạn muốn làm gì và muốn thực hiện nó nhơ thế nào mới có người giúp được chứ cứ chạy vòng vòng như con ruồi không đầu vầy thì chịu
OK a cám ơn a nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week