Request nhờ anh em giúp đỡ with pp đến po!

jksh11

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
tình hình có with 500$ từ pp về po lần đầu, trùng name, nhưng vẫn bị hold bắt veri, nó mail thế này, anh em ai rành vụ này hướng dẫn giúp tớ cần chụp úp tài liệu như thế nào với, cảm ơn mọi người
"
Dear nguyen,

Your ticket code is LTK1256654999709X. Please use this code in any further communication.

We see that your US Payment Service is not yet verified and would like to assist you in verifying the service.

In order to verify your US Payment Service, please provide us with the following information:

1. A full screenshot of your Paypal incoming payments history page
  2. A detailed description of the source of your payments from Paypal. Please include the type of products and/or services you are offering and a link to your web site (if applicable). Please also send supporting documents or invoices for the relevant sales"."

Bạn cứ làm theo những gì nó yêu cầu.
1. Chụp ảnh màn hình lịch sử nguồn tiền vào tk paypal của bạn (Cái này dễ)
2. Trình bay chi tiết mô tả về nguồn tiền mà bạn nhận được trong đó bao gồm mô tả về sản phẩm/dịch vụ của bạn và đường link website của bạn (nếu có). Xin hãy gửi các tài liệu hoặc hóa đơn liên quan tới dịch vụ/ sản phẩm của bạn.

Mục 2 khá phức tạp và khả năng là nó sẽ phát sinh thêm 1 số đòi hỏi, vì vậy hãy cân nhắc xem bạn đã làm gì, nếu tiền sạch thì hãy chứng minh bằng giấy tờ, hóa đơn (nếu có) hoặc là đưa bằng chứng về giao dịch online (ảnh chụp màn hình về công việc bạn làm như offer - hay sale phần mềm - chat, email với người mua ... ) và mình có 1 lời khuyên rằng, sau khi bạn upload tài liệu, minh chứng trên trang của paypal, bạn nên viết email riêng cho nó giải thích cặn kẽ và yêu cầu nó gỡ limit. Như thế sẽ hiệu quả hơn, nhanh hơn tuy nhiên khó hơn vì phải viết băng tiếng anh.

tớ bị dính thế này nhiều rồi, Kinh nghiệm cho thấy rút 2 lần 200 ngon bằng 1 lần 500. vì lâu lắm. nó bắt chứng minh nguồn tiền nó mà cancel rồi coi như là vứt đi thẻ luôn.

Yên tâm đi bạn, không cần phải hoang mang lo lắng đâu.

TK PO nào nhận tiền cũng đều bị Hold, không lần đầu thì lần thứ 2. Chỉ cần Ver 1 lần là từ lần sau thoải mái.

Chủ yếu là giải trình với nó nguồn tiền mà bạn withdraw về PO thôi

Yên tâm đi bạn, không cần phải hoang mang lo lắng đâu.

TK PO nào nhận tiền cũng đều bị Hold, không lần đầu thì lần thứ 2. Chỉ cần Ver 1 lần là từ lần sau thoải mái.

Chủ yếu là giải trình với nó nguồn tiền mà bạn withdraw về PO thôi
Chuẩn như lê duẩn :D đừng nghe các thánh xui đểu with khác name với không cần ver xài ầm ầm, mình người trần mắt thịt nên cứ đúng thủ tục mà làm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week