Waiting for Answer nhờ anh em phán xét về việc này giúp

Thứ 1. 2ae giữ bình tĩnh, đấy là 4rum public k fai private mà ae vung hết mọi thứ bộ phận ra đây
Thứ 2. Nếu nghi ngờ tắt server để báo app lỗi thì bjo teamview, bật server lại, chạy app để xem kết quả
Có sự tham gia của bên bán, bên mua và bạn trung gian

Ủng hộ bác @huyazlol
Khi giao sản phẩm thì mình chỉ có trách nhiệm đến đó. Lúc đầu vào dc lúc sau k vào dc chứng tỏ bên mua tắt
Nếu đã giao rồi mà bên mua báo lỗi, bên bán có bằng chứng thì k thể bàn cãi dc. Bên bán hoàn toàn đúng. Bên mua chưa thấy dc bằng chưng cụ thể.
Hoàn toàn có quyền đòi thêm tiền. Mình làm mmo từ năm 2015. Anh em giao dịch phải vui vẻ. Khi có vấn đề gì thì nên nói rõ ra. Để 2 bên có thể làm việc hiệu quả. Đây là điểm cốt lõi của mmo mà ai cũng nên nhận ra.
Chốt lại hoàn toàn theo bác Huy.
T k thiếu tiền, nên 5tr đối với t là bình thường. T ngu nên t mới mua code của n để n moi tiền từ trong khi chẳng đc cái l gì gần 10 ngày nay.

Thứ 1. 2ae giữ bình tĩnh, đấy là 4rum public k fai private mà ae vung hết mọi thứ bộ phận ra đây
Thứ 2. Nếu nghi ngờ tắt server để báo app lỗi thì bjo teamview, bật server lại, chạy app để xem kết quả
N bảo bàn giao xong thì đổi mật khẩu đi, vừa đổi xong k vào đc nữa n kêu t tắt sever. T mà biết về mấy cái đấy vhawcs t cũng k mua của n. Bảo n chỉ t cách chạy lại sever thì n *** có trách nhiệm nữa

APK t build đây, file build lỗi chỗ nào vào đây cmt?
server thì tắt mẹ đi cứ đòi test
M là bên buil APK à. M đọc hết thông tin chưa.

Chúng m cứ nhìn n chạy đc sever lúc đấy, thế n sửa xong t mới thay pass thì sao. N cứ đổ lỗi do t tắt sever hay sửa cái code của n để moi tiền t. Chúng m nhận định sự việc đúng r đấy nhưng giờ t cần sản phẩm của t chạy đc. Và bảo n chỉ t để chạy lại sever thì n k chỉ, đợi n vào lại lôi lỗi ra để moi tiền của t

Mình có chuyên môn về vấn đề này, cũng đã từng code source game, nếu trung gian cần mình hỗ trợ phân xử bảo mình nhé

Không liên quan đến TOPIC cho lắm, post lên cho anh em tham khảo, nhưng mấy ông bán source này cũng chẳng phải dạng vừa. source này là source cũ của redvip (lên mạng search rồi tải về tự build cũng được) có các vấn đề như thế này nếu mua phải:
- Rất nhiều nhóm bán, hầu như lấy về thay tên thư mục, sửa lại một số hình ảnh client nên nhìn có vẻ đẹp và bắt mắt
- Server code server đơn giản chạy với số lượng lớn người vào đánh dễ bị lỗi hoặc dừng server đột ngột => nếu thuê người sửa lại mất thêm một mớ tiền
- Source giá rẻ từ 2 3tr cũng bán, thấy ai nhẹ dạ thì bơm lên tận 5tr 10tr rồi phí phủng tùm lum
- Đợt tui cũng mua dc con source như này nhưng giá 3tr thôi mà hỗ trợ build hết từ IOS đến android. Tuy nhiên để mà dựng lên thì cũng ko sài dc nên coi như là vứt
- Chạy 1 thời gian là bị dính checkpont của ICA.

Attachments

287.3 KB · Views: 61
    287.3 KB · Views: 57
    61.5 KB · Views: 55
    66.1 KB · Views: 54
    22.5 KB · Views: 60
    89.7 KB · Views: 52
    377.1 KB · Views: 63
    1.4 MB · Views: 59
    589 KB · Views: 64
có MOD nào có chuyên môn vấn đề này giúp mình teamview được ko ạ, mình ko hiểu về coder nên teamview cũng ko giải quyết đc gì >.<

mng cho xin cái ý kiến ạ chứ giờ bên trung gian không hiểu và k thể utra phân xử được mời các bác vào cho ý kiến ạ.

Chúng m cứ nhìn n chạy đc sever lúc đấy, thế n sửa xong t mới thay pass thì sao. N cứ đổ lỗi do t tắt sever hay sửa cái code của n để moi tiền t. Chúng m nhận định sự việc đúng r đấy nhưng giờ t cần sản phẩm của t chạy đc. Và bảo n chỉ t để chạy lại sever thì n k chỉ, đợi n vào lại lôi lỗi ra để moi ti
thế con mm m thay pass xong m tắt sever đi rồi báo lỗi app ? thế lỗi cái đầu thg cha mày à mà lỗi ? 15p đấy đổi pass xong tắt sever game đi xong báo lỗi app hài vkl đầu m toàn đất à

Mấy tk nhờ làm game bài này toàn dỡ chứng để scam mà
vậy giờ làm cách nào để người trung gian teamview qua vps bên kia run sever để test app ạ ? chứ giờ gdtg này không hiểu nên k thể teamview giúp được mong bác đưa ra cao kiến. chứ vấn đề họ đưa ra là build app androi cho game nhưng sau đó đổi pass vps tắt sever rồi báo lỗi app thì chịu bác

Sao ko gdtg qua @trinhxuânnghĩa . Trg hợp này là bác đc đone gd rồi.
thì em mới nói từ đầu bthg vì là các trung gian đều đóng cọc mmo4 nên thg khách nó đòi trung gian qua chị kia. em thấy vì đóng cọc nên cũng chả quan ngại nên cứ thế gd ai dè thg kia nó chuyển bị trước nên e mới rơi vào cái thế bị treo gd như này bác ạ. giờ đang chờ các cmt khác để trung gian xem sét đây ạ hzz

xuất file trả file cho khách đầy đủ hình ảnh video nhưng thế *** nào vẫn bị nó lừa vào cái thế này ae ạ =)) tắt sever đi xong đổ lỗi app :v hài hước vc

thì em mới nói từ đầu bthg vì là các trung gian đều đóng cọc mmo4 nên thg khách nó đòi trung gian qua chị kia. em thấy vì đóng cọc nên cũng chả quan ngại nên cứ thế gd ai dè thg kia nó chuyển bị trước nên e mới rơi vào cái thế bị treo gd như này bác ạ. giờ đang chờ các cmt khác để trung gian xem sét đây ạ hzz
Kaka tk này nó chọn ai trung gian ko có hiểu biết nhất sau đó nó dỡ trò và nhờ cộng động giải quyết :vv trò cũ r. Trg hợp bác đã bàn giao đúng yêu cầu mà bên mua k cung cấp đc bằng chứng lỗi cụ thể thì bán đc done gd nhé

Kaka tk này nó chọn ai trung gian ko có hiểu biết nhất sau đó nó dỡ trò và nhờ cộng động giải quyết :vv trò cũ r. Trg hợp bác đã bàn giao đúng yêu cầu mà bên mua k cung cấp đc bằng chứng lỗi cụ thể thì bán đc done gd nhé
thế mới đen bác ạ em còn k nghĩ đến cái trường hợp có trung gian nhưng lại giở cái trò mèo này ra đâu :)) thg này mà gặp ngô quốc quyền ngày xưa khéo ăn chửi cả tối nay rồi chứ làm gì có topic này =)))
vì thấy có cọc mmo4 nên yên tâm gd ai ngờ gặp ngay trường hợp này đen cạn lời luôn hzz. theo như topic thì là em được quyền done giao dịch và nhận tiền đúng không thưa bác

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back