Nhờ anh em tư vấn mua smartphone !

ToNyTran2014

Senior
Reactions
231
MR
0.116
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là mình muốn mua 1 con smartphone xài , mà không biết nên mua con nào.

Đang phân vân giữa 3 hãng là LG, Apple, Samsung.

Đang me 2 con này:

Samsung Galaxy S6 32GB và LG G4 Metallic/Ceramic

https://www.thegioididong.com/dtdd/samsung-galaxy-s6-vs-lg-g4-metalic-ceramic

Anh em nào xài rồi cho ý kiến với nha, thanks all.

Có nhiều lúa thì cứ làm kon ip six của Apple cho em nhờ :p

iphone sau này còn kiếm $ :p

LG mình đang dùng g2 muốn lên G4 mà ko có tiền ,chưa cầm thử nhưng thằng bạn nó được dùng thử thấy bảo sướng lắm

iphone sau này còn kiếm $ :p
Đây là lý do bạn nên cân nhắc, IP bán lại có giá hơn vì người tiêu dùng ham táo trong suy nghĩ rồi.
Với tầm tiền đó bạn nên chọn LG, nếu bạn tổng quan thông số thì có thể thấy trong cùng tầm tiền LG luôn vượt trội Samsung về chức năng và công nghệ. Còn IP và Sony mác sang nhưng về công nghệ luôn đi sau, và các hãng khác muốn cạnh tranh thì luôn phải đi trước. Cái chính là bạn xác định rõ đang cần gì ? 4k, lấy net laze, dual camera, chống rung quang học. Hay chỉ là sang chảnh và phổ biến

Đây là lý do bạn nên cân nhắc, IP bán lại có giá hơn vì người tiêu dùng ham táo trong suy nghĩ rồi.
Với tầm tiền đó bạn nên chọn LG, nếu bạn tổng quan thông số thì có thể thấy trong cùng tầm tiền LG luôn vượt trội Samsung về chức năng và công nghệ. Còn IP và Sony mác sang nhưng về công nghệ luôn đi sau, và các hãng khác muốn cạnh tranh thì luôn phải đi trước. Cái chính là bạn xác định rõ đang cần gì ? 4k, lấy net laze, dual camera, chống rung quang học. Hay chỉ là sang chảnh và phổ biến
mình cần cái quay phim 4k hơn, mà cái LG trên đó màn hình cong nên ko thích điểm này cho lắm

5s ios

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week