nhờ bro chỉ dạy hoặc chỉ hướng đi đúng đắn :))

savemysoul

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
áp lực gia đình nên em muốn tự chủ một phần kinh tế. e có thể làm đêm. mong có bro nào nhiệt tình có thể hướng dẫn e dần hoặc chỉ e con đường nào phù hợp nhất. à sáng e đi làm cho gia đình chiều đi học rồi nên đừng bro nào khuyên e đi bưng bê cửu vạn ạ. e k có tham vọng gì nhiều chỉ cần sau 1 2 tháng kiếm đc ~$15/day

à còn vốn đầu tư thì e k có và còn cho thì e cũng chẳng biết cho nổi các bác cái gì :))))

Last edited:
Captcha để kiếm vốn đi bạn, gõ capt xuyên 2 ngày ngủ 1 lần
Sau khi có vốn sang Offer hay HYIP đi tiếp
ps: Hiện tại đang có nhã hứng muốn nhận 1 đệ ruột theo mình làm mmo ( đệ của mình chứ ko liên quan @legialoc )
chúc tỷ may mắn tìm dc đệ đích thiệt

Upvote 0
Con đường phải tự bản thân tìm ra mới lâu bền đường

Upvote 0
nhận em đi :oops:
Nhìn bác BH tới 500$ em ko dám múa rìu qua mắt thợ, lại thêm sợ mang tiếng huy động vốn nữa lỡ bị banned bất tử thì tội nghiệp em, nên tính kéo 1 đứa newbie theo cho dễ bảo
chúc tỷ may mắn tìm dc đệ đích thiệt
Cám ơn bachpool, :)

Upvote 0
Người ta bỏ ra 4-5 năm, đầu tư bao nhiêu tiền của để đi học đại học, ra trường cũng chỉ mong muốn 1 công việc 5 -7 tr tháng.

Thớt muốn người ta chỉ dạy cho 1, 2 tháng ra trường kiếm 9-10tr trong khi trong tay ko có gì. Nghe có vẻ hư cấu.

Upvote 0
áp lực gia đình nên em muốn tự chủ một phần kinh tế. e có thể làm đêm. mong có bro nào nhiệt tình có thể hướng dẫn e dần hoặc chỉ e con đường nào phù hợp nhất. à sáng e đi làm cho gia đình chiều đi học rồi nên đừng bro nào khuyên e đi bưng bê cửu vạn ạ. e k có tham vọng gì nhiều chỉ cần sau 1 2 tháng kiếm đc ~$15/day

à còn vốn đầu tư thì e k có và còn cho thì e cũng chẳng biết cho nổi các bác cái gì :))))
Nhận e làm đệ tử với. Em cần 3$/ ngày. Đàu tư <500k

Upvote 0
Captcha để kiếm vốn đi bạn, gõ capt xuyên 2 ngày ngủ 1 lần
Sau khi có vốn sang Offer hay HYIP đi tiếp
ps: Hiện tại đang có nhã hứng muốn nhận 1 đệ ruột theo mình làm mmo ( đệ của mình chứ ko liên quan @legialoc )
cho mình đăng ký nha :D :D :D

Upvote 0
mình cũng newbie mới chỉ học được vài cách kiếm tầm 1$/h thôi. kiểu làm công nhân chứ không phải đầu tư, thấy hợp pm chỉ cho :p
Sếp ơi nhận e với: skype: kieplamthue2701

Upvote 0
mình chỉ mong sau vài tháng bạn kiếm dc 15$/ngày rồi sang nhận mình làm đệ tử với nhé. mình hứa từ giờ đến lúc đó sẽ thường xuyên vào forum để chờ tin nhắn của bạn, :D

Upvote 0
cả ngày bác làm vất vả, kiếm cũng khá rồi, buoi tối nên nghỉ ngơi để mai còn có sức đi làm, chứ tối thức đêm dc vài đồng khi đó sinh bệnh ko dủ tiền thuốc.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week