Suggest Nhờ các anh em Perfectmoney vào giúp với

sao mà ghê vậy, chỉ có biêt mật khẩu mail mới vào được để lấy pin vì khi đăng nhập ip lạ là pm nó gửi mã pin về mail. mình nghĩ là nó xuất phát từ cái mail của cậu nó có vấn đề rồi
mail mình xác thực qua điện thoại, mỗi lần đăngnhập khác IP bác gấu gù lại gọi gữi mã về. Mình ko hiểu tại sao luôn. Mình nghĩ chắc mấy hôm đó mạng wifi nhà mình thằng nào nó hack pass và tất cả mọi thứ mới có thể đc. Nhờ các cao nhan chỉ giúp

Có phải hôm trc bạn đi vệ sinh, quên ko tắt máy .... thằng hàng xóm nó sang thăm nhà ... :D
:D thế thì lần sau ĩa vào mồm nó luôn

Thớt bị chôm cookie rồi, có cookie thì làm gì cũng được.
1 khả nagw có thể xảy ra. vấn đề là lấy lại acc Pm kìa

Chỉ còn cách gởi ticket cầu cứu support bên PM thôi chứ nó đổi info rồi thì chịu rồi, contact support bảo change ngược lại mail cũ xem.
Nó cho đổi info hả cậu? CMND hình như ko đổi được hay sao ý

Chỉ còn cách gởi ticket cầu cứu support bên PM thôi chứ nó đổi info rồi thì chịu rồi, contact support bảo change ngược lại mail cũ xem.
Mình nhớ là đã bật tính năg thẻ mã nên nó ko gữi tiền và đổi info được đâu. hy vọng còn lấy lại được acc

Theo mình biết thì chưa có cao thủ nào có cách hack qua xác thực 2 lớp với lớp thứ 2 là điện thoại. Trừ khi dịch vụ mail của bạn cho phép thử vô hạn password
hack số điện thoại. giả info gọi lên tổng đài đổi sim :D

Có cậu à
Vậy thì đảm bảo nó người việt nam nha cậu.Cái vấn đề kích hoạt sms ấy,nó biết số + info cá nhân của cậu thì easy thôi,cứ gọi lên tổng đài,báo khớp chủ số + chứng minh nhân dân rồi làm khó dễ là nó sẽ chỉ cho cậu một số tin nhắn gần nhất :D (Mà nó biết luôn cả cái số mà PM dùng để gửi) thì việc nó làm khó dễ nhà mạng để biết tin nhắn cũng rất cao :D
Hoặc là máy điện thoại của cậu dính mã độc rồi :v (Một ngày đẹp trời cậu cắm điện thoại vào cái pc đang dính malware) :))

hack số điện thoại. giả info gọi lên tổng đài đổi sim :D
Mình chưa nghĩ tới khả năng này, nhưng nếu giả info gọi lên tổng đài đổi sim thì sẽ phải khai báo từ 5-10 số điện thoại hay liên lạc:
1. Chắc phải là người bạn đâm sau lưng
2. Chắc nó phải xác định được bạn có lắm tiền lắm mới mất công thế này. :D

Đã nhận được mail support lấy lại mật khẩu và email chính

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week