Nhờ các bác giúp em lỗi Megatypers - Share invite code Megatypers cho ai cần

Status
Not open for further replies.
nta newbie chân ướt chân ráo vào nghề nên ngô nghê k biết, làm việc cả tuần bằng các pro dạng h*g' 1 đêm, các pro gạch đá c*t d*i' gì mà ghê thế.:anti:
Vs chủ thớt, khuyên bạn nên mua soft về mà dùng, tự mình ref cho mình luôn, dùng soft tăng hiệu suất làm việc lên gấp nhiều lần so vs gõ chay trên browser, mà bạn thấy đó, cả 4rom đều dùng soft mà có ai kêu bị ban do soft đâu.
Thêm nữa, mấy hnay Mega đang điên loạn cho nên bạn đừng thắc mắc những lỗi như thế, cái đó do server Mega nên ae chả ai làm đc j đâu.:bale:

thanks những lời khuyên của các bác, em phải sửa ngay thread lại ko thì mod chém chỉ có mà đứt cổ.

2 hôm nay lại không bị thế nữa, chắc là do lỗi của thằng Mega thôi các bác nhỉ (vì mình có lỗi gì đâu)

cho em hỏi thêm là nếu dùng tool để chiến cap thì trung bình 1 ngày có thể kiếm được bao nhiêu? và tool đấy giá cả thế nào? liệu bọn mega nó có biết mình dùng tool đấy không? và nữa là để dùng tool đó chiến nhiều account thì có cần thêm đkien gì nữa, phần mềm gì thêm hay không?

cảm ơn các anh ạ

thanks những lời khuyên của các bác, em phải sửa ngay thread lại ko thì mod chém chỉ có mà đứt cổ.

2 hôm nay lại không bị thế nữa, chắc là do lỗi của thằng Mega thôi các bác nhỉ (vì mình có lỗi gì đâu)

cho em hỏi thêm là nếu dùng tool để chiến cap thì trung bình 1 ngày có thể kiếm được bao nhiêu? và tool đấy giá cả thế nào? liệu bọn mega nó có biết mình dùng tool đấy không? và nữa là để dùng tool đó chiến nhiều account thì có cần thêm đkien gì nữa, phần mềm gì thêm hay không?

cảm ơn các anh ạ

đừng hỏi người khác 1 ngày kiếm được bao nhiêu? mà hãy hỏi bạn 1 ngày có thể làm được bao nhiêu
tool thì chỉ 0,6$ đối với bubu, 0.5$ đối với xuân đức, captcha thì hầu hết 99% dân captcha đều dùng tool cả cậu àk

đừng hỏi người khác 1 ngày kiếm được bao nhiêu? mà hãy hỏi bạn 1 ngày có thể làm được bao nhiêu
tool thì chỉ 0,6$ đối với bubu, 0.5$ đối với xuân đức, captcha thì hầu hết 99% dân captcha đều dùng tool cả cậu àk
vay a, minh co biet dung tool dau, vua moi vao chien mà;

ý em chỉ muốn biết các bác pro làm hiệu quả thế nào để mà còn phấn đấu, biết mình đang đứng ở đâu thôi, chứ ko có ý gì khác
các bác cho em hỏi là dùng tool thì có thể chiến nhiều ID trên 1 thằng mega được ko? hay là chiến được nhiều host khác nhau, em chỉ biết mỗi thằng megatyper, những các khác như pix hay gì đó em ko đăng ký được
em có đọc qua hướng dẫn trên forum mình thì nghe nói phải dùng cả proxy nữa, hơi rắc rối, mong các bác chỉ bảo thêm. tool thì em thấy bảo có 0.6$/month, vậy dùng tool nào thì tốt?

em chỉ biết gõ trên firefox, load quá chậm, nếu load nhanh em gõ khoảng 5pix/phut, vậy em có thể gõ đc 300 pic/ giờ ( hi vọng dùng tool sẽ được như vậy). với tốc độ chậm vậy thì dùng tool em nên chiến bao nhiêu accout?
cảm ơn các bác

Last edited by a moderator:
Mega đã có topic riêng nhé. Ko lập thêm topic hỏi + tuyển ref.

Close topic.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week