Ask Nhờ các bro tiếng Anh kha khá ghé qua!

Reactions
312
MR
0.776
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Mình cũng biết lõm bõm tiếng Anh, có điều không thể dịch sát nghĩa được mong các bạn trong chuyên ngành giúp đỡ. Đã dùng ngu-prồ(google) mà nó còn dốt hơn mình:binhsua04:

[so if it has been posted at (for ex) filesonic and wupload all other (not ment. as banned) filehosters still may be used, but not the already existing ones.]

In case a video file has been packed into a rar or zip file we need to know the original file format (AVI, MKV, MP4...) and file size as well, because only that way video files or mangas can be compared at all......

So if you seem to have found a double post please check all criteria ment. above and please stay away from reporting AVI vs. MKV or MP4 or 1.6 GB vs. 856 MB (just for ex).

Mong được giúp đỡ.

up. Nhờ Pro hơn. không hiểu thằng này muốn gì. ai dịch dùm chủ thớt để biết nội dung.

Mình hiểu nôm na như thế này: nếu bạn thấy 1 bài đã có thằng post, nếu bạn post lại với link của host khác (trong list host đc cho phép) thì vẫn được phép post. Trong trừong hợp file đc nén thì bạn phải cho biết định dạng file, dung lượng file...để so sánh.
Chắc bạn này chơi xấu đi report bài của người khác hay sao mà nó có câu cuối nữa :(

đúng rồi
bọn này cho post dup, nhưng dup phải có cách dup
1. Nếu đã có bài, bạn muốn dup bạn phải post host khác
2. Nếu post Phim mà sử dụng định dạng rar hoặc zip, bạn biết cụ thể bên trong nó là file gì
ví dụ 2 thằng cùng post 1 phim, cùng là phim.rar, nhưng bên trong 1 thằng là phim.avi, 1 thằng là phim.mkv thì hợp lệ, đừng report làm gì mất công
hoặc 1 thằng file có 800mb, với 1 thằng 1.6gb -> quality khác nhau -- > hợp lệ

tiện có topic cho mình hỏi ké luôn,hôm nay có thằng hỏi mình thế này :
Sir, Can i play HD 720p or 1080p movies from my external HDD directly connected to my ps3 USB dock?
theo mình hiểu thì thằng này nó muốn xem phim HD lưu trên ổ HDD nhà nó qua cổng USB của ps3 thì phải,mình ko hiểu rõ về ps3 cho lắm,pro nào biết thì cho mình câu trả lời cho thằng kia vs

[so if it has been posted at (for ex) filesonic and wupload all other (not ment. as banned) filehosters still may be used, but not the already existing ones.]
Nếu nó đã được post tại FS và wupload hay ở đâu khác (không bị sửa chữa, bị cấm) filehoster có thể tiếp tục sử dụng ngoại trừ file đã có sẵn.
"Ý câu này có nghĩa là những file đã post lên ở các host fliesonic và wuload hay chỗ khác mà không bị sửa, hoặc banned, thì filehoster có thể sử dụng, ngoại trừ những file được người khác sử dụng rồi.

In case a video file has been packed into a rar or zip file we need to know the original file format (AVI, MKV, MP4...) and file size as well, because only that way video files or mangas can be compared at all.....
Trong trường hợp một tập tin video đã được đóng gói vào một file rar hoặc zip thì họ cần phải biết định dạng file gốc (AVI, MKV, MP4 ...) cũng như là kích thước tập tin, để so sánh quản lý gì gì đó...

So if you seem to have found a double post please check all criteria ment. above and please stay away from reporting AVI vs. MKV or MP4 or 1.6 GB vs. 856 MB (just for ex).
Vì vậy, nếu bạn găp trường hợp bài viêt, file post đã có người post rồi, xin vui lòng kiểm tra tất cả các tiêu chuẩn chỉnh sửa ở trên và tránh xa các báo cáo so sánh định dạng file AVI so với MKV, MP4 hay hay ví dụ như 1,6 GB so với 856 MB...

Mình có report gì đâu, chẳng qua rule của 4rum nó như thế. Forum này các bác đều biết mà :binhsua14:

Bạn gameplayer và zerocool dịch sát nghĩa rồi. Cảm ơn bạn traupro đã giúp đỡ nhưng mình cũng bí mấy từ như filehoster hehe

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week