Waiting for Answer Nhờ các mod giải quyết giúp em vụ này

Status
Not open for further replies.
Còn muốn tẩn nó thì mình không chắc vì chả có ân oán gì vs nó hết , Cùng lắm thì vào nhà nói chuyện vs gia đình nó thôi :D

Còn muốn tẩn nó thì mình không chắc vì chả có ân oán gì vs nó hết , Cùng lắm thì vào nhà nói chuyện vs gia đình nó thôi :D
kết nghĩa vườn đào với bác thớt đi là bác sẽ có 1 chút liên quan trong chuyện này , lúc tẩn nó cũng ko phải áy náy :cool:

Em xin trích lại 1 rule của forum :3

• Khi vụ việc SCAM xảy ra, Ai là người xác nhận giao dịch cuối cùng mà không kiểm tra rõ ràng sẽ phải chịu trách nhiệm 100%

Em xin trích lại 1 rule của forum :3

• Khi vụ việc SCAM xảy ra, Ai là người xác nhận giao dịch cuối cùng mà không kiểm tra rõ ràng sẽ phải chịu trách nhiệm 100%
Bạn giao dịch có confirm gì đâu . Sao bắt trung gian chiụ trách nhiệm 100% được .

Bạn giao dịch có confirm gì đâu . Sao bắt trung gian chiụ trách nhiệm 100% được .
Em ko bắt trung gian chịu trách nhiệm 100% bác ạ. Em chỉ trích lại rule để các mod xem xét giải quyết thôi

Em ko bắt trung gian chịu trách nhiệm 100% bác ạ. Em chỉ trích lại rule để các mod xem xét giải quyết thôi
Luật đưa ra đúng mà có sai gì đâu o_O . Tại bạn không confirm topic thôi . Confirm sẽ đc đền bù 100% .

:D nó ở dưới phú điền phú lộc thì bố ai mà tìm cho ra ! éo có số địa chỉ nhà nữa cơ xuống đó mà mò với cái tên hoàn tà là mỹ :))

Bác exchanger vẫn online mà sao không vào đưa proof chuyển khoản vào stk kia nhỉ ? Anh em cho em xin ít ý kiến

Em sinh viên cày cả tháng cũng được có chừng 3m, 1 vụ cam quýt cũng bay bác ạ :'(
ơ thì cũng giống mình thôi, đm nhà nó, sinh viên lấy tiền đâu ra, đủ chi tiêu này nọ , vừa kiếm được ít thì ăn scam, :)) , trông nó bị xe cán cmn cho rồi

hay ghê +)) ông ex ko đòi gì lúc refund à, chả bù cho ông nào hôm bữa
Đó là nguyên tắc refund mà site auto phải nắm!
http://www.ex-pm.com/

• 1.Điều khoản sử dụng:
    1.1 Trường hợp đơn hàng chưa hoàn thành: các bạn contact support với link đơn hàng. Tuyệt đối không đưa link đơn hàng cho bất cứ bên thứ 3.
    1.2 Xác định chủ sở hữu đơn hàng: là người có đầy đủ thông tin: bank + link đơn hàng + contact với support đầu tiên. lưu ý người chuyển tiền, người nhận tiền trên đơn hàng CHƯA phải là chủ sở hữu của đơn hàng.

5 năm nay chưa khách nào bị mất tiền dịch vụ này! 1 niềm tự hào nho nhỏ

Em sinh viên cày cả tháng cũng được có chừng 3m, 1 vụ cam quýt cũng bay bác ạ :'(
RIP bác thớt. Vụ này Exchange cũng chịu 50% lỗi :D
TH1 : Bảo bác ex yêu cầu phía ngân hàng refun vs lý do nào đó...(có thể refun đc)
TH2: gửi đơn tố cáo lên Cờ50, vs name và bank VN thì chắc chắn sẽ đòi lại đc (chỉ là hơi nhì nhằng tí thôi) :D

Exchanger đã đồng ý chịu thiệt hại 50:50 với em, thớt này mod close dùm em, em sẽ không truy cứu về chuyện này nữa. Cám ơn anh em đã nhiệt tình quan tâm, mong anh em rút kinh nghiệm trường hợp của mình và không để diễn ra tình trạng này nữa.

ơ thì cũng giống mình thôi, đm nhà nó, sinh viên lấy tiền đâu ra, đủ chi tiêu này nọ , vừa kiếm được ít thì ăn scam, :)) , trông nó bị xe cán cmn cho rồi
:eek: h đã nhiều tiền chưa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week