Ask NhỜ các pro chỈ giáo

kiemtien.tn

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các pro cho e hỏi là trong các phần mềm để pót bài thì phần mềm nào là tốt nhất.mp4 ,m5.mp6 hay themaPoster hay con loại nào tốt hơn,
em là newbile nên các bác đừng ném gạch em nha.
thanks

Các pro cho e hỏi là trong các phần mềm để pót bài thì phần mềm nào là tốt nhất.mp4 ,m5.mp6 hay themaPoster hay con loại nào tốt hơn,
em là newbile nên các bác đừng ném gạch em nha.
thanks
những câu hỏi như này ko có ai ném gạch bạn đâu

cau dung phan mem
iNovaForumPoster6.0.5066
cai nay post ngon lành ak? định span ak
tìm giúp bạn link tải luôn này
thấy hay thì thanks mình nha
link mediafine tải nhanh ak

link tải

thema 30$ :|

cau dung phan mem
iNovaForumPoster6.0.5066
cai nay post ngon lành ak? định span ak
tìm giúp bạn link tải luôn này
thấy hay thì thanks mình nha
link mediafine tải nhanh ak

link tải

Bố này định PR cho MFP hay sao ý. Nói thật nếu đúng là tác giả thì develop lại đi nhé còn nhiều khiếm khuyết lắm trong khi giá cả cao VL.

1. Chỉ VBB
2. Auto reg chẳng có tác dụng vì PM này đòi ngân hàng dữ liệu cực lớn nếu không dùng mịa nó Roboform cho xong.
3. Edit megathread không có và đến nay cũng chẳng thằng nào làm được
4. Submit profle cái này mình thích đấy nhưng kết quả được 30% số còn lại bị lỗi và mới phát hiện ra rằng chữ ký lại điền là MFP mới chết chứ, không phải site mình. Điên thì thôi rồi.
5. Nhà sản xuất còn chưa sử dụng qua MPx (bí mật)

(themaPoster) Current price of 30$ for the first 100 new buyers only!
giá gốc vẫn 30 cành đúng ko các bạn.vừa site vừa pót ko biết có chịu nổi nhiệt ko.

Mua cái tool chắc mất gần 30$ .. Làm theo hướng sau

Hy sinh 9$ mua cái domain 1 năm..
Reg một cái host free hay mua chùa lúc đầu ..rẽ lắm...
Sau đó làm site ..post trên 500 bài bằng tay cái đã..sau đó lên 1000 bài...
dành khoảng 8$ mua trafic cho một tuần... chia ra mỗi ngày có hơn 2000 Vistor đến site bạn..sau đó tạo bookmark cho vistor
nhiều thủ thuật SEO kèm theo bước đầu..
sẽ có một site riêng...mức độ download nhiều hay ít tùy váo cách phân tích và pót bài theo xu hướng của bạn
ref tớ có một ..làm cách đấy sau một tháng với 5000 bài ... 8k vistor mỗi ngày ...15$ đến 25$ /day
và đến bây giờ hơn 2 tháng rồi..đầu tư dần dần..Rank đã là 300k ..Chắc 30$/day và hơn..chơi toàn Movie và Game hạng nặng..nên dung lượng cao..nên trên 40$/day
Bạn tính sao thì tính ! Chúc may mắn !

cái này hay quá,bạn cho xin làm ref cho bạn được không nhỉ?

dành khoảng 8$ mua trafic cho một tuần... chia ra mỗi ngày có hơn 2000 Vistor đến site bạn..sau đó tạo bookmark cho vistor
sẽ có một site riêng...mức độ download nhiều hay ít tùy váo cách phân tích và pót bài theo xu hướng của bạn
ref tớ có một ..làm cách đấy sau một tháng với 5000 bài ... 8k vistor mỗi ngày ...15$ đến 25$ /day
và đến bây giờ hơn 2 tháng rồi..đầu tư dần dần..Rank đã là 300k ..Chắc 30$/day và hơn..chơi toàn Movie và Game hạng nặng..nên dung lượng cao..nên trên 40$/day
godaddy doman info 1.99$/1y
dành khoảng 8$ mua trafic mua o dau the bac oi huong dan chut di

Rất hay mình mới lập site. Chưa hề nghĩ đến việc mua trafic. Nhưng liệu 8$ 1 tuần thì visitor đó có phải là người thực ko hay chỉ là bot?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week