Nhờ các pro vào tư vấn giúp e

10 con pc ngốn điện cũng kha khá đấy bác,hay đầu tư chục con lap i3 vừa tiết kiệm điện vừa gọn nhẹ
lapi3 mà new thì giá cao hơn khá nhiều so với tự build pc, hiệu năng thì thấp hơn cũng khá nhiều. trong trường hợp này không hợp lí lắm :D

lapi3 mà new thì giá cao hơn khá nhiều so với tự build pc, hiệu năng thì thấp hơn cũng khá nhiều. trong trường hợp này không hợp lí lắm :D

e cày con lap i3 đời đầu đây,chạy blue vẫn ổn chán,được cái gọn gàng mà tiết kiệm,còn về hiệu năng sao dám so với pc :D:D

e cày con lap i3 đời đầu đây,chạy blue vẫn ổn chán,được cái gọn gàng mà tiết kiệm,còn về hiệu năng sao dám so với pc :D:D
mình cũng k mua 10 con 1 lúc, mua 1 con pc cỡ 20tr về chạy máy ảo cũng được khoảng 6 7 cái chạy mượt mà :D có điều khó quản lí hơn thôi :D

thật sự thì con core i3 ko wt lắm đâu mua card rời ram 4gb là ổn r` vì blue chạy wt là ram vs card mh chứ chip đâu có wt mấy

Tình hình là e đang tính mua 10 cây máy bàn nhưng e ko biết loại nào giá cả hợp lý và máy tương đối ổn định để làm offer ạ. Nhờ các pro hoặc admin đã và đang sài tư vấn giúp e ạ. e xin chân thành hậu tạ, e cảm ơn.
P/s : e gà máy tính mong các bác đừng ném gạch e nhé:)
gia cát dự là các này pro rocket. chỉ e vài đường cơ bản với.

Tưởng mua về mở net. Mua cả chục cây về ccơi offer luôn. Đi coi tiệm net nào nó thanh lí làm chục cái mà dùng. Khoảng 3 tr/1 cái là đc

Build kiêir j mà tư vấn cỏre i3 đời 2.
Nhìn xa chut, đời 4 hasswell j đo. Khỏi càn cảrrd rời. Bs card rời 500k là đã đáp ứg dc.
Máy chạy xuyên màn đêm thì ssd nhé, nhanh lắm, 1 bộ tầm 12 chai lad ok
Mai mốt lên bs 10 bs11 còn xài dc

mình cũng k mua 10 con 1 lúc, mua 1 con pc cỡ 20tr về chạy máy ảo cũng được khoảng 6 7 cái chạy mượt mà :D có điều khó quản lí hơn thôi :D
Toàn nghe mấy pro chém 6 đến 7 bs, nếu mà mở cùng 1 lúc dc và lead dc con summmner war mới nói

Toàn nghe mấy pro chém 6 đến 7 bs, nếu mà mở cùng 1 lúc dc và lead dc con summmner war mới nói
có cần show không :) không những mở cùng lúc còn mở thêm chục cái máy ảo nhẹ nhàng khác để chạy click nữa

có cần show không :) không những mở cùng lúc còn mở thêm chục cái máy ảo nhẹ nhàng khác để chạy click nữa
Quá đỉnh, bác build cho e caáu hình đó với.

Quá đỉnh, bác build cho e caáu hình đó với.
mình không phải dân buid máy, hỏi bác @daosythui79 thử :)) máy mình đang dùng không tiện nói ở đây sợ các bác theo nát =)) đùa thôi. biết cài thì cỡ i5 đời 4, đủ ram và ổ cứng (ssd cho mượt) thì chạy được tuốt (EDIT)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,147
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week