Suggest Nhờ cao nhân pp us vô giúp ca verify phone

diangucdo

Junior
Reactions
6
MR
0.001
Nhơ tít, mình có em paypal us nhận tiền từ ebay, đã confirm bank, card, vẫn nhận nhận tiền và mua hàng của ebay bình thường, tự dưng mấy hôm nay giở trứng, nhận tiền thì ko vấn đề mà mua hàng nó bắt verify phone, mình đã để đó vài hôm rồi order hàng lại vẫn bị vậy
Có cao nhân nào biết cách qua thì chỉ mình phát
Thanks

hungpro576

Senior
Reactions
79
MR
0.000
Nhơ tít, mình có em paypal us nhận tiền từ ebay, đã confirm bank, card, vẫn nhận nhận tiền và mua hàng của ebay bình thường, tự dưng mấy hôm nay giở trứng, nhận tiền thì ko vấn đề mà mua hàng nó bắt verify phone, mình đã để đó vài hôm rồi order hàng lại vẫn bị vậy
Thanks

Mình có vài số phone google voice và số phone US ( không phải google voice nhé )
Bạn cần thì cứ ib :)

phuongviet

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Thanks

Trước em cũng bị y trang pac, nhưng để mấy bữa lại được, chả hiểu sao, pac thử để ít hôm rồi buy lại, biết đâu lại ngon.

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
chỉ còn cách ngồi há mỏm chờ thôi, giờ có add phone gì vào nó cũng đòi phone lúc đăng ký thâu.

chỉ còn cách ngồi há mỏm chờ thôi, giờ có add phone gì vào nó cũng đòi phone lúc đăng ký thâu.
Mình đoán có cách khác, đang thử mà chưa khả quan lắm, mấy bác chuyên về PP vào cho chút gợi ý cái hoặc giúp mình mình gửi fee

ca này tớ chỉ cho cậu. cậu ngâm time là nó cho send. tầm 1 2 tuần. ngày nào cũng login. send hoặc buy những cái nhỏ nhất đến cái lớn. Bị suốt rồi

ca này tớ chỉ cho cậu. cậu ngâm time là nó cho send. tầm 1 2 tuần. ngày nào cũng login. send hoặc buy những cái nhỏ nhất đến cái lớn. Bị suốt rồi
ngày nào tớ cũng login bt, send thì ko send được, tớ chủ yếu dùng để order hàng trên eb thôi, cũng ngâm tuần rồi :(

m0neypp

Junior
Reactions
64
MR
0.028
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
cái này nó cũng may hơn khôn . trước chơi vip72 cứ clear sạch máy xong change con sock khác lại qua đc , thử clear sạch sẽ rồi chờ 24h bem lại xem

ys là sao vậy cậu, tk pp us đó mình ngâm 1 tuàn rồi mà vẫn vậy hix

Cái này nó bị limit ngầm, ko cho send money. Nếu cố gắng send nhiều lần sẽ dính limit 2 step - update password và confirm indemnity.

Cần có người call lên paypal hỏi nó sao ko gửi money đi đc rồi nó giải quyết cho.

lighthouse

Banned
Reactions
21
MR
0.000
Thanks
cho mk hỏi, bạn confirm bank thật để rút đc tiền về, hay bank ảo vậy

MUABANK

Pre-verified
Reactions
134
MR
0.001
Confirm phone PP thì có nhiều loại:
Confirm mobile : Cái này thì rất dễ rồi , Confirm số phone mới ( Có thể dùng Google Voice ) và Remove số cũ là được.
Confirm Phone theo Bảo mật , Thường gặp phải trong các trường hợp :
- Lỗi Giống của bạn chủ Topic
- Hoặc khi add Bank
- Hoặc khi đăng nhập
Trường hợp này rất khó để làm , Vì nó yêu cầu đúng số phone khi creat TK, còn không phải dùng số Land Line ( Các bạn hiểu là số Phone thực của US )

Chúc chủ thớt sớm giải quyết được vấn đề .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,971
176,448
Latest member
proxydancuxoay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week