Ask Nhờ Cao Thủ Forex Giúp Dùm Gấp!!!!

hoặc có ai có vốn mình giao tk này khi đóng hết tất cả các lệnh mà còn giử được $ thì mình chỉ lấy phần tiền mình nạp vào thôi, gd trực tiếp luôn.

Xin lỗi bác, e có câu này không phải. Bác thực sự chưa hiểu gì về thị trường này cả. Tài khoản của bác chỉ còn 72$, chứ không phải 1k$. Nghĩa là bác đã mất hơn 1000$ ( một ngàn đô la ) rồi. Bác hiểu không ? Tài khoản của bác chỉ còn 72$. Nếu ai đó được thánh nhập gỡ tk của bác về lại 1k$ thì có thể hiểu là họ đã đánh 72$ lên 1000$. Điều này là điều không tưởng. Có lẽ bác vẫn không nghĩ rằng tk của mình chỉ còn 72$. Lời khuyên cho bác : Đừng lãng phí 72$!

Nhìn cách trả lời trên VSG thì chắc chắn bác ko phải là thằng hỏi giùm
Trình nói dối của bác còn non lắm

Anyway, who care?
:binhsua95::binhsua95::binhsua95:
haif owr tren chu thot da phu nhan roi o duoi day da noi vay roi
kho chu thot
da chay tk roi lai con mang tieng
sr

mong các bác đừng tổ lái kẻo tội nghiệp
thớt đang mong giải quyết vấn đề này.
em cũng tập tành được mấy năm cũng mới chỉ chấy mấy cái 100 usd nên tâm lý và exp cũng tạm ổn nhưng vẫn e mình còn quá gà nên mới lên vsg nhờ các cao thủ bên đó xem ý kiến thế nào rồi xem xét bàn với thớt =00
như hiện tại ở bên này và mấy bạn bên vgs cũng nói rồi hiện tại có mấy phương án như sau thớt xem rồi ngẫm lại, cái chính vẫn là do bạn:

1. Cắt hết lệnh, rút 72.9 usd ra và nghiên cứu thêm hẹn ngày quay trở lại sau
  2. Đồng JPY sẽ tiếp tục suy yếu so với CHF >>> xu hướng chính sẽ là CHFJPY là tăng giá. đóng hết lệnh sell giữ lệnh buy đằng nào cũng không còn gì để mất

còn hoàn cảnh của em thì đói kém hơn bác đây là một chút kỉ niệm của em lúc đang trong thời kì quá độ lên tự do tài chính ;00
vangsaigon.com/forum/showthread.php?11130-Colonheck

Last edited by a moderator:
There are currently 35 users browsing this thread. (3 members and 32 guests)

quaza,
livesure,
XMaster

Nổi tiếng dồi :binhsua90:

Theo ngu kiến của Max thì thế này đường nào khả năng mất là 100% rồi .
Giờ bác stop loss các lệnh Sell chia đều ở các vùng RN 105 , 104.50 , 104 . Rồi sau đó thắp nhan lạy thánh thần cho nó lên lại vào ngày k xa với các lệnh Buy còn lại :p

Khỏi dep thêm cũng được , stop sao cho % margin level tăng cao cao xíu để còn có khả năng chịu đựng mấy cú giật news @@

b cho mình broker , id với password investor vào xem được k :)

Max

Last edited by a moderator:
1. Đối mặt với thực tế. Hiện giờ chỉ còn có 72$
2. Từ 72$ mà để trở thành 1000$ là điều ko tưởng
Hết

Đánh 2 đầu thì phải theo dõi và quản lý lệnh tốt. Theo mình cắt lệnh 1 đầu và tập trung vào lệnh còn lại, nếu để giãn thì khả năng mất 100% là có.

Mấy bác chơi lệnh đối ứng thì trình độ chưa đủ để thắng market đâu . Dù bác có gỡ được kèo này nhưng cuối cùng số tiền đó cũng quay lại trả cho market thôi . Thế nên tôi khuyên bác nên close hết lệnh đi cho nhẹ cái thân .

1. Đối mặt với thực tế. Hiện giờ chỉ còn có 72$
2. Từ 72$ mà để trở thành 1000$ là điều ko tưởng
Hết
Link news hum bữa bác đưa 300$ lên 274k$ đó, hô hô, cái đó mới ko tưởng nổi! 72$ thì nếu trade pro như bác, kiên nhẫn 1 năm chắc cũng lên 1k mà, hehe

chiến thuận sell buy 2 chiều

Chào các bro,

cho hỏi có ai nắm rõ chiến thuật sell buy 2 chiều hay ko?

Có một dạo em cũng chơi kiểu này:binhsua02: tưởng mình thông minh nhưng thành ra :binhsua10: thần kinh ba ngơ thẫn thờ :v

cho xin đường link về chiến thuật buy sell 2 chiều đi bro

Many thanks bro:binhsua09::binhsua09::binhsua09:

hôm nay cũng vừa học được chiến thuật này nhưng chưa áp dụng, hi vọng 4:00am dậy đc để thử nghiệm he he:binhsua16:

mình cũng thường chơi 2 chiều,quan trọng vẫn là thời điểm bạn chọn, còn chơi mạnh mà thế này thì phải xem lại

Buy sell 1 lúc thì có cách :)) các bác có thể Google: Grid Strategy Forex
Mình còn đang cầm Robot chạy con này cơ mà chưa dùng đc vì ko biết code
Nó dùng ngôn ngữ MQL có bác nào biết thì pm skype dưới cùng trao đổi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week