[Nhờ giúp đỡ] Không thể rút USDT từ tether.to

Chào mọi người,

Mình có ví USDT trên tether.to và để dành được 1 ít USDT trên đó ( bỏ ở sàn thì lại sợ như anh Btc-e, Wex ) . Gần đây muốn rút ra thì nó đòi hỏi phải verify. Mình mới verify xong tốn fee hết 150USDT. Nhưng mình lại tiếp tục gặp vấn đề là nó bắt min rút tới 100k $ :popo_dribble:!!! Tiết kiệm cả đời không đủ 100k $ nữa là giờ sao rút :popo_cool::popo_cool::popo_cool:

Không biết trong forum có bạn nào trải qua cảm giác này không, chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm :popo_extreme_sexy_girl:

Last edited:
Reactions
541
MR
0.434
Follow me on Facebook
hút máu ác thật @@ chỗ * thấy nó bảo mỗi tuần được đổi quà 1 lần nữa, bác xem coi có cách nào chuyển lên sàn hay trade qua coin khác không, e thấy nó có để exchange với trade qua các sàn hỗ trợ thì phải.

Attachments

85.5 KB · Views: 128
Upvote 0
hút máu ác thật @@ chỗ * thấy nó bảo mỗi tuần được đổi quà 1 lần nữa, bác xem coi có cách nào chuyển lên sàn hay trade qua coin khác không, e thấy nó có để exchange với trade qua các sàn hỗ trợ thì phải.
Chỗ đó nghĩa là 1 tuần đc rút 1 lần thui, không phải đổi quà bro ạ :popo_cry:

Upvote 0

mr.coi

Hero
Reactions
1,072
MR
0.034
thấy rút fiat mới mất fee. rút usdt đâu mất fee nhỉ :3

Upvote 0
thấy rút fiat mới mất fee. rút usdt đâu mất fee nhỉ :3
E cũng thấy thế nên mới nói thớt xem chuyển sang ví khác, hoặc các sàn nó hỗ trợ xem sao
Chỗ đó nghĩa là 1 tuần đc rút 1 lần thui, không phải đổi quà bro ạ :popo_cry:
Như bác trên nói kìa bác :oops:

Upvote 0

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
vãi nồi :confused: hình như nó mới update đó chứ trước làm j có vụ này

rồi khi gom đủ 100k nó méo cho rút nữa thì ăn shit , fee kyc đã 150, fee rút thấy 1k nữa (nếu rút đc) :confused:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,726
177,288
Latest member
phuc96z

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week