Waiting for Answer [Nhờ giúp đỡ] Muốn trả lại code do mâu thuẫn

Status
Not open for further replies.
Nếu việc đổi trả là không thể thì tớ cũng xin phép sell lại để hoàn vốn. Nếu đọc comment từ đầu đến cuối chắc cậu cũng bt. Làm ăn thế này thì gọi gì là kinh doanh, làm khó nhau thì có, chứ mỗi net mà thêm 15$ thì ko ai chịu nổi đâu,
Với lại tớ đang khó khăn, nếu cậu nhất quyết không hoàn tiền thì tớ cũng ko làm gì đc, chỉ còn cách sell lại thôi. Khi nào đủ vốn sẽ ngừng. Cái này ngoài luật nha.
Làm ăn thiếu chứ tín thì không thể thành công được, cho dù bạn giỏi đến mấy.

Nếu việc đổi trả là không thể thì tớ cũng xin phép sell lại để hoàn vốn. Nếu đọc comment từ đầu đến cuối chắc cậu cũng bt. Làm ăn thế này thì gọi gì là kinh doanh, làm khó nhau thì có, chứ mỗi net mà thêm 15$ thì ko ai chịu nổi đâu,
Với lại tớ đang khó khăn, nếu cậu nhất quyết không hoàn tiền thì tớ cũng ko làm gì đc, chỉ còn cách sell lại thôi. Khi nào đủ vốn sẽ ngừng. Cái này ngoài luật nha.

Bạn được quyền Sell thoải mái và mình thì cứ áp dụng theo mục Lưu ý bên Topic của mình thôi!

5$..mở hàng nào :D

code mã hóa rồi, không giải mã được thì ở đấy mà sell lại :D.

Vậy xong nhé. Chủ topic có quyền bán code! Closed!

Open cho cả 2 vào nói chuyện. Tất cả ai comment ở đây cố ý gây WAR, sẽ bị ăn BAN 3 ngày!

Nếu code được mã hóa tức là chủ code cố tình không muốn trả tiền lại đúng không? Và câu nói sợ code bị share và sell lộ ra ngoài là vô căn cứ. Đó là cách làm của chủ code?

Và nói thật là kể cả code này ko mã hóa cũng cóc thèm đem bán, mang tiếng. Và chủ code này đã lòi đuôi.

Chạy phát một

Nếu code được mã hóa tức là chủ code cố tình không muốn trả tiền lại đúng không? Và câu nói sợ code bị share và sell lộ ra ngoài là vô căn cứ. Đó là cách làm của chủ code?

Chào bạn,

CODE đã Sell là miễn trả lại, bạn nói mình sợ CODE bị Sell và Share là vô căn cứ. Mình xin phép nói với bạn như sau CODE này chỉ cần lộ ra ngoài thì vẫn có người có thể giải ra và dùng được bt! Tiêu biểu là các đợt mình bị ăn cắp CODE và bị Share CODE và các sự kiện đó ở Forum này ai cũng biết!

Chào bạn,

CODE đã Sell là miễn trả lại, bạn nói mình sợ CODE bị Sell và Share là vô căn cứ. Mình xin phép nói với bạn như sau CODE này chỉ cần lộ ra ngoài thì vẫn có người có thể giải ra và dùng được bt! Tiêu biểu là các đợt mình bị ăn cắp CODE và bị Share CODE và các sự kiện đó ở Forum này ai cũng biết!
Nói thật nếu đây là cách làm ăn của bạn thì xin lỗi, trên YM có nhiều người pm là đang vứt xó cái code của Sad_T_T_Sad vì xích mích cái vụ thêm tiền postback giống mình.
Đây gọi là đạo đức nghề nghiệp sao? làm khó người khác...

Uh thì tớ bt thế, cái này do mình ko thỏa thuận từ đầu, cứ chủ quan là thấy có hỗ trợ nhiệt tình nên mình nghĩ ko to tát lắm.
Mình chỉ mong trả lại đc để lấy lại tiền, lỗ cũng dc. Nếu ng ta tốt bụng thì may ra.
tán thành không cho trả lại, mua rồi thì phải chịu, bạn đừng nói từ "tốt bụng" vào đây :D

chủ thớt cần viết postback j tôi viết free cho, còn người ta mất công viết ra code thì phải bảo mật là đúng rồi, chả nhẽ viết ra xong cho anh em clone mang đi bán khắp nơi. tôi trước cũng mua code của _Sad, giờ đã hiểu nên có thể tự làm. chủ thớt cần thì pm yahoo tôi tôi làm free

Nói thật nếu đây là cách làm ăn của bạn thì xin lỗi, trên YM có nhiều người pm là đang vứt xó cái code của Sad_T_T_Sad vì xích mích cái vụ thêm tiền postback giống mình.
Đây gọi là đạo đức nghề nghiệp sao? làm khó người khác...

Xin lỗi bạn mình làm đúng đạo đức của mình, mình làm gì thì mình biết! Còn trong Topic mục Lưu Ý thì mình có ghi rõ ràng hết !!!

chủ thớt cần viết postback j tôi viết free cho, còn người ta mất công viết ra code thì phải bảo mật là đúng rồi, chả nhẽ viết ra xong cho anh em clone mang đi bán khắp nơi. tôi trước cũng mua code của _Sad, giờ đã hiểu nên có thể tự làm. chủ thớt cần thì pm yahoo tôi tôi làm free
Đang pm YM cậu, thanks nhé.

close thôi, giữ hòa bình cho mmo, nhiều bão quá mệt lắm

Ok nhờ mod close tại đây, qua đây mình cũng cảnh báo mọi người mua code nên cẩn thận, thỏa thuận rõ ràng trước mới mua. Không lại như mình, đã bần còn thế này thì bó tay.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week