Nhờ giúp đỡ về payment net supersonicads

PAIPAI

Junior
Reactions
36
MR
0.000
mình có nhận đc mail thanh toán của sonic thông qua payoneer như sau:
Dear Bestopenoffers bestopenoffers,
SupersonicAds has transferred a payment to your bank account ending in 9910.
nhưng bank của mình kết thúc là 9916 chứ không phải 9910, vậy cho mình hỏi mình có bị mất khoản thanh toán đó không hoặc mình phải làm sao ạ?
cảm ơn mọi người!

Bị return chứ còn sao nữa :v . Cái bank number là tối thiểu phải đúng, tên có thể lộn giữa họ và tên :v

Bị return chứ còn sao nữa :v . Cái bank number là tối thiểu phải đúng, tên có thể lộn giữa họ và tên :v
trong acc net mình ghi đúng rồi mà? có ai từng gặp trường hợp này giúp với? giờ contac cho sonic hay cho payoneer đây các bạn?

chia buồn cùng bạn những trường hợp thiếu số 0 ở đầu thì vẫn về bank việt nam bình thường nhưng khi nhận thì phải ra làm cam kết < sẽ có những cô chân dài của ngân hàng gọi bạn ra >
còn trường hợp của bạn thì tiền đã về mới ai có số tài khoản cuối là 9910
giờ chỉ còn cách bạn tìm đc chủ nhân của số cuối là 9910 vì số đầu giống của bạn < cái này bạn tự tìm đc >
và xin lại số tiền sonic đã paid , gặp người tốt thì họ trả còn ko thì chấp nhận :D

chia buồn cùng bạn những trường hợp thiếu số 0 ở đầu thì vẫn về bank việt nam bình thường nhưng khi nhận thì phải ra làm cam kết < sẽ có những cô chân dài của ngân hàng gọi bạn ra >
giờ chỉ còn cách bạn tìm đc chủ nhân của số cuối là 9910 vì số đầu giống của bạn < cái này bạn tự tìm đc >
và xin lại số tiền sonic đã paid , gặp người tốt thì họ trả còn ko thì chấp nhận :D
câm làm ngân hàng hả . nó còn đối chiếu tên chủ tài khoản chứ làm gì có chuyện thế hả bạn

mình vừa gọi cho bank nó bảo số tk phải trùng với số bank tiền mới về mà bạn?

Bác ơi em cũng thế, ko biết là liệu thằng viết mail nó viết sai ko nhỉ?
của em là 3858 nó mail là 3850

Up lên cho ai đã từng bị giúp đỡ. Điền ở wire trong sonic chuẩn mà ra payoneer lại sai

mất làm sao được tiền chiều ra bank mà xác nhận may thì có tiền luôn :D
em vừa ra ngân hàng, nó bảo tiền ko về đâu, phải chuẩn mới về :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week