Request Nhờ gỡ Limit Paypal

AE cho hỏi acc limit thì ko del account đc. Vậy lập 1tk khác cùng tên và địa chỉ đc k, và làm thẻ visa khác để verf, vì mình sd acc chính chủ
Cùng câu hỏi với bạn này. Mình có 2 acc đều loại premier, cùng info vừa rồi 1 acc dính 180 ngày. Còn 1 acc thì limit chắc do ko verify. Mình làm thẻ khác verify có đc ko?

180 day....call cũng ko thả

Cùng câu hỏi với bạn này. Mình có 2 acc đều loại premier, cùng info vừa rồi 1 acc dính 180 ngày. Còn 1 acc thì limit chắc do ko verify. Mình làm thẻ khác verify có đc ko?

Những acc cùng info mà bị dính 180 days thì những acc còn lại cũng sẽ ăn 180 days, nên bỏ mà lấy info khác làm lại

Thứ 2, bạn đã vi phạm tos của PP khi dùng 2 acc cùng loại
:( ko gd dc hả bạn ? Thế nhận tiền dc ko @@

Chỉ cho rút tiền về bank , ngoài ra không làm gì được nữa

Những acc cùng info mà bị dính 180 days thì những acc còn lại cũng sẽ ăn 180 days, nên bỏ mà lấy info khác làm lại

Thứ 2, bạn đã vi phạm tos của PP khi dùng 2 acc cùng loại

Chỉ cho rút tiền về bank , ngoài ra không làm gì được nữa
o_O có 25,5$ rút về bank vcc thiệt , ko cho send vô luôn à @@

rút về banks.....xong bỏ nick

Nếu acc mà bị dính 180 ngày thì coi như đợi hết thời gian này còn tiền thì sẽ rút về hết được. Và các bạn muốn tạo lại acc khác cùng thông tin vẫn được nhé, nhưng chỉ cần khác loại tài khoản là ok. Và nếu xác nhận thì nên đăng kí 1 thẻ visa của ngần hàng khác. Còn thông tin thì để như acc limit 180 ngày vẫn dùng được hết. Mình đã bị limit 180, và limit mấy acc rồi. Giờ lập lại 2 acc mới đã xác nhận và xài gần nửa năm nay, đặc biệt login cùng 1 máy chả sao. Bão 2 cơn vừa rồi mình login như cơm bữa vẫn chả sao. :D

Nếu acc mà bị dính 180 ngày thì coi như đợi hết thời gian này còn tiền thì sẽ rút về hết được. Và các bạn muốn tạo lại acc khác cùng thông tin vẫn được nhé, nhưng chỉ cần khác loại tài khoản là ok. Và nếu xác nhận thì nên đăng kí 1 thẻ visa của ngần hàng khác. Còn thông tin thì để như acc limit 180 ngày vẫn dùng được hết. Mình đã bị limit 180, và limit mấy acc rồi. Giờ lập lại 2 acc mới đã xác nhận và xài gần nửa năm nay, đặc biệt login cùng 1 máy chả sao. Bão 2 cơn vừa rồi mình login như cơm bữa vẫn chả sao. :D
Thêm một Pro nữa, hihi

vụ này bác có chắc ko vậy. Vẫn thấy phiêu phiêu. :confused:

Thời gian đã chứng minh tất cả. Mình giờ vẫn dùng 2 acc bình thường. Chỉ có 1 đặc điểm là 1 acc login trên mỗi 1 win khác nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week