Solved Nhờ hướng dẫn về việc rút tiền paypal về ATM

knicks

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Hôm nọ em có rút thử tiền từ paypal về tài khoản viettinbank theo cách hướng dẫn trong này
http://www.vnpaypal.com/2010/07/them-tai-khoan-va-rut-tien-paypal-vao.html
Cái tên trong tài khoản em để đúng y như tên trong tài khoản,viết tiếng việt,có dấu hết.Nhưng trong giao dịch hay trên thẻ thì nó thường viết ko dấu,ko biết có phải như thế là sai ko.
Em rút từ hôm mùng 8/11,giờ trên paypal nó hiện trong phần history như này

Nhưng tiền em kiểm tra trong thẻ mãi vẫn ko thấy gì,vậy các bác cho em hỏi em có nên viết thử hỏi paypal xem tại sao tiền em ko về hay em làm sai bước nào,hay phải đợi thêm đến bao giờ nữa ko nhỉ ?

Em ko làm được thẻ visa nên em add bằng cách add bank viettinbank nhé các bác,em có tài khoản thẻ ATM ở đó

nếu t2,3 rút thì t5,t6 có $, các ngày khác sẽ sang tuần sau. Quá 1 tuần ko thấy j thì chắc chắn xịt. 1,2 tuần sau PP sẽ trả lại $ trong PP

bắt buộc phải là thẻ thanh toán quốc tế ví dụ : visa card, master card.. thẻ của chú ATM ko đựoc là đúng rồi
Thế hả bác ? Thế bao giờ nó mới chuyển lại tiền cho em thế nhỉ ? Từ hôm mùng 8 đến giờ 23 rồi vẫn chưa thấy tiền trả lại paypal :( Có khi nào nó thịt luôn ko ?

nhầm hàng

Last edited:
bắt buộc phải là thẻ thanh toán quốc tế ví dụ : visa card, master card.. thẻ của chú ATM ko đựoc là đúng rồi
này thì phán bừa.
with bank liên quan j đến thẻ thanh toán quốc tế

ATM rút dc nhé. chờ thêm ít ngày nữa nhé bạn

8/11 thì khả năng là xịt rồi
lưu ý là rút = thẻ atm thì phải nhập số tài khoản chứ không phải số thẻ
tài khoản của vietin là 711Axxxxxxx thì tiền mới về nhé

này thì phán bừa.
with bank liên quan j đến thẻ thanh toán quốc tế
ơ bây giờ atm cũng rút được à. trước đây mình rút về toàn dùng visa. mà paypal us chứ ko phải Việt Nam! nhé

Buồn cười.. =)) ATM rút được từ xưa xưa xưa rồi. điền Bank name, swift code, số tài khoản là rút được rồi bác ạ

Buồn cười.. =)) ATM rút được từ xưa xưa xưa rồi. điền Bank name, swift code, số tài khoản là rút được rồi bác ạ
oh vậy thì mềnh ko biết trước giờ toàn dùng visa với master tưởng atm ko rút đuoc. vậy sorry edit lai coment cái

chả hiểu thế nào nữa, mỗi việc điền tên bank, swift code, số tk, lúc rút nó hiện đúng tên mình là ok, có gì khó đâu nhỉ

8/11 thì khả năng là xịt rồi
lưu ý là rút = thẻ atm thì phải nhập số tài khoản chứ không phải số thẻ
tài khoản của vietin là 711Axxxxxxx thì tiền mới về nhé
Thế thì chắc em nhầm rồi,số tài khoản em tưởng chỉ là cái số sau 711A thôi,em ko điền 711A trong cái phần điền số tài khoản.Không biết bao giờ nó mới trả lại tiền nhỉ

Các bác cho em hỏi giờ em có nên gửi mail hỗ trợ hỏi nó xem tiền của em là gửi nhầm hay bị chậm ko nhỉ ?

Thế thì chắc em nhầm rồi,số tài khoản em tưởng chỉ là cái số sau 711A thôi,em ko điền 711A trong cái phần điền số tài khoản.Không biết bao giờ nó mới trả lại tiền nhỉ
teo luôn, làm quá trong hệ thống của VTB
Đợi nó rf lại PP thôi mất ít $

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week