nhờ mod check dùm cái ip

martinpro

Banned
Reactions
445
MR
0.000
116.109.232.22

tình hình là minh chơi ptu :| và có reg 1 số id ở các 4rum để spam

dạo này gần đây ko spam nữa , mà Mail vẫn báo về là nick mình login sai pass

Nhờ mod vào check hộ xem có mem nào login = ip này trên diễn đàn mình ko

P/s ko cần Pub nick, có j send vào ibox cho mình cũng được

thanks BQT

Up cái buổi sáng mod vào làm hộ với

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 08:24 AM ----------

mod nào làm ơn giúp đỡ với

Upvote 0
thanks các bạn trẻ tốt bụng hào phóng và hiệp nghĩa

vẫn cho có mod nào lang thang qua đây nhỉ

Upvote 0
Có trail mod lang thang nè ^^. Mà trailmod không dùng được chức năng đó thì phải

Upvote 0
Mình sẳng tay check qua và ko có trong 4rom , nhưng nhân tiện mình củng nói luôn đây là việc riêng tư của cá nhân ko liên quang hay có ảnh hưởng gì đến 4rom và nếu bạn nhờ mod check ip với lí do này thì ko có gì xấu, nhưng lở những người khác họ có ý khác nhưng ko check dc củng nhờ mod thì sao , nên các mod sẽ ko ai check cho các bạn đâu , ko dc pub ip của mem , trừ khi có bằng chứng scam gây ảnh hưởng nên cần phải loại bỏ mem đó thì mới dùng đến !!

Upvote 0
Mình sẳng tay check qua và ko có trong 4rom , nhưng nhân tiện mình củng nói luôn đây là việc riêng tư của cá nhân ko liên quang hay có ảnh hưởng gì đến 4rom và nếu bạn nhờ mod check ip với lí do này thì ko có gì xấu, nhưng lở những người khác họ có ý khác nhưng ko check dc củng nhờ mod thì sao , nên các mod sẽ ko ai check cho các bạn đâu , ko dc pub ip của mem , trừ khi có bằng chứng scam gây ảnh hưởng nên cần phải loại bỏ mem đó thì mới dùng đến !!
vậy cay cú thật đấy, úc chế nổ máu mắt , ko tìm đc buồn nhỉ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week