• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Nhờ Mod xóa bỏ....................

Status
Not open for further replies.
Hình như tổng đài không lưu nội dung tin nhắn đâu. Họ chỉ đóng vai trò vận chuyển thôi

Hình như tổng đài không lưu nội dung tin nhắn đâu. Họ chỉ đóng vai trò vận chuyển thôi
Vẫn lưu cả, bằng không thì có nhiều vụ án cần có nội dung tin nhắn thì người ta lấy đâu ra mấy cái tin nhắn đã bị xoá?

MS->BTS->BSC->MSC..... MSC la noi quan ly cac cuoc goi va tin nhan KH, cũng la noi tính cuoc lun day^'.... no luu tat ca cuoc goi va tin nhan! chỉ có người trong đó mới coi được thui bác :D

MS->BTS->BSC->MSC..... MSC la noi quan ly cac cuoc goi va tin nhan KH, cũng la noi tính cuoc lun day^'.... no luu tat ca cuoc goi va tin nhan! chỉ có người trong đó mới coi được thui bác :D
Có ai làm ở đây không cho mình xin giúp ạ.

bạn ra tổng đài hỏi nó kêu ko đc ah ? bạn hỏi chưa ? nếu chưa thì gọi lên hỏi đi

Haizz, ở trên này dù có cũng không ai dám giúp đâu. Ai dám giúp thì mình bái phục vì làm sao chắc chắn được sim đó của bác mà giúp.
bạn ra tổng đài hỏi nó kêu ko đc ah ? bạn hỏi chưa ? nếu chưa thì gọi lên hỏi đi
Ở trên bạn ấy nói hỏi rồi mà họ không chịu in ra cho. Chắc gặp phải nhân viên nào lười rồi. :D

Haizz, ở trên này dù có cũng không ai dám giúp đâu. Ai dám giúp thì mình bái phục vì làm sao chắc chắn được sim đó của bác mà giúp.

Ở trên bạn ấy nói hỏi rồi mà họ không chịu in ra cho. Chắc gặp phải nhân viên nào lười rồi. :D
nói thẳng ra bọn NV nó lười, theo lý đây là sđt của mình mình có quyền mà, giống như thể ATM in sao kê vậy đó :)

Họ làm biếng đó mà. Vì nếu là sim của bạn thì chứng thực sim xong mà được yêu cầu thì vẫn in ra được, nhưng làm không công thì không mấy người làm. :)
thế thì cho họ vài trăm k chứ sao lại vô đây thưởng 1000$

hình như là đúng chắc tớ nhầm ở khâu xem đc tin nhắn và cuộc gọi giờ nào, còn tin nhắn họ ko xem đc thật @@

khó ta, vì ở tổng đài chỉ lưu danh mục thực hiện tin nhắn và cuộc gọi thôi, nó ko được phép lưu nội dung tin nhắn trừ tin nhắn tổng đài.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week