nhờ mọi người tư cho ý kiến !

tình hình là mình định mua 1 trong 2 em xe này nhưng khó chọn quá mong mọi người cho ý kiến, no LX thì 135 còn SX mới thì có 125 nên lấy em nào đây? ai có thể so sánh 2 thằng ưa điểm và nhược điểm như thế nào không ah? giá 2 em này là như thế nào ah? TPHCM ở đâu bán giá hộp lý nhất?

bóc trinh phát.lên 5giay.vn mà kiếm.em cũng mới mua 1 chiếc giống thế,chạy ngon ko thể tưởng tượng dc nhẹ như mây,chỉ tội hơi hao xăng tí:binhsua37:

bóc trinh phát.lên 5giay.vn mà kiếm.em cũng mới mua 1 chiếc giống thế,chạy ngon ko thể tưởng tượng dc nhẹ như mây,chỉ tội hơi hao xăng tí:binhsua37:

chém gió rồi nhảy lên bay thì nhẹ như mây chứ gì ;)) non sông dễ đổi gió mát khó rời =))

mua con này nè

đi LX vẫn sướng hơn, còn về SX thì nếu cậu là dân chơi mua về độ cái đèn trước thì rất giống mắt quái thú, lắp đèn led nữa là vô đối. Giá 1 cái vỏ mặt thú đèn đầy đủ cỡ 2->3tr con quái thú SX của cậu sẽ rất nổi bật ;)

mua con này nè

SH 151i đấy, con này là thử nghiệm chưa sản xuất đại trà.
Yên xe có hệ thống "ni-lông" giúp chống mua hiệu quả và ko sợ làm bẩn xe do chở "chị em" ngày "đèn đỏ" ;)
Hệ thông đuôi xe có mấy thanh công cụ giúp giữ mông mấy em ngồi sau ko bị rớt xuống dưới ;)
Xe cải tiến hệ thông đến mức giảm cản gió đến mức gần như = 0
Hệ thống máy đc đưa ra ngoài để tự làm mát giúp xe ko bị nóng khi đi đoạn đường dài
Xe kết hợp kiểu cổ điển với sự kết hợp tinh tế của 3 màu: nâu, đỏ, đen giúp người đi xe có thêm vẻ sang trọng, tinh tế

Giá dự kiến: phụ thuộc vào bà đồng nát

Mình đang đi Nouvo LX ... quá hài lòng cho 1 chất lượng , cố làm thêm con off hay gõ thêm chút captcha là bù đc tiền xăng thôi mà
Ko phải nghĩ ngợi ... Nouvo Lx mà chiến : đẹp , khỏe , ko hỏng vặt , rất thanh niên nữa

Mình đang đi Nouvo LX ... quá hài lòng cho 1 chất lượng , cố làm thêm con off hay gõ thêm chút captcha là bù đc tiền xăng thôi mà
Ko phải nghĩ ngợi ... Nouvo Lx mà chiến : đẹp , khỏe , ko hỏng vặt , rất thanh niên nữa
bạn có để ý chính xác 1 lit đi được nhiêu cây không?

SH 151i đấy, con này là thử nghiệm chưa sản xuất đại trà.
Yên xe có hệ thống "ni-lông" giúp chống mua hiệu quả và ko sợ làm bẩn xe do chở "chị em" ngày "đèn đỏ" ;)
Hệ thông đuôi xe có mấy thanh công cụ giúp giữ mông mấy em ngồi sau ko bị rớt xuống dưới ;)
Xe cải tiến hệ thông đến mức giảm cản gió đến mức gần như = 0
Hệ thống máy đc đưa ra ngoài để tự làm mát giúp xe ko bị nóng khi đi đoạn đường dài
Xe kết hợp kiểu cổ điển với sự kết hợp tinh tế của 3 màu: nâu, đỏ, đen giúp người đi xe có thêm vẻ sang trọng, tinh tế

Giá dự kiến: phụ thuộc vào bà đồng nát
Không đở nổi tư vấn :)):)):)) cậu này làm trong hảng quảng cáo xe ;))

LX thẳng tiến .................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week