Nhờ mọi người tư vấn về Paypal

pinklee

Newbie
Reactions
2
MR
0.009
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Xin chào mọi người,
Mình mới tham gia tìm hiểu bitcoin và đã dính cú lừa mua bitcoin bằng paypal. Mình mua 6000$ paypal nhưng người bán không gởi btc cho mình nên mình đã claim, mình có 1 số vấn đề như sau:
- mình không gởi 6000$ từ tài khoản của mình mà mình gởi từ 3 acc của exchanger (do exchanger đòi gởi theo service nên mình nói exchanger gởi cho seller luôn) + 1 acc của mình. Mình có nhờ exchange claim giùm mình từ 3 acc của exchanger thì exchanger sợ sẽ ảnh hưởng limit, theo kinh nghiệm của mình thi claim 1 là đòi được tiền 2 là mất chứ không ảnh hưởng limit nhờ các bạn xác nhận cái này để exchanger trong forum yên tâm.
- mình đang claim cái acc của mình thì pp yêu cầu cung cấp dữ lieu cho họ, vậy mình nên cung cấp gì cho pp vì pp không cho giao dịch btc nên nhờ các bạn tư vấn giùm.
Thanks mọi người

vãi cả kinh nghiệm "kinh nghiệm của mình thi claim 1 là đòi được tiền 2 là mất chứ không ảnh hưởng limit" :eek::eek::eek:

vậy sao không thoả thuận với exchanger rằng: "cứ an tâm claim đi, nếu limit thì đền bù gấp 2, 3, 4 lần gì đó" :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

claim limit thì hên xui, acc bị, acc ko bị

acc nào có lịch sử claim nhiều còn ăn hẳn 180 luôn

vì thế ai làm dịch vụ ORDER hàng đều phải chọn lọc Seller uy tín, để hạn chế nhất phải mở Claim, vừa mất thời gian, vừa limit acc

đối với Exchanger mua bán $ đã phức tạp lắm rồi, acc PP vô cùng quan trọng vì phải làm ăn lâu dài

mở claim sẽ có 1 tỉ lệ mất acc ngon thì tội gì họ liều mình khi mà đc có 1 chút lãi chênh lệch

>>>> nếu bạn khẳng định ko LIMIT được, thì thương lượng đền $ nếu acc limit là Exchanger sẽ sung sướng OK

Xin chào mọi người,
Mình mới tham gia tìm hiểu bitcoin và đã dính cú lừa mua bitcoin bằng paypal. Mình mua 6000$ paypal nhưng người bán không gởi btc cho mình nên mình đã claim, mình có 1 số vấn đề như sau:
- mình không gởi 6000$ từ tài khoản của mình mà mình gởi từ 3 acc của exchanger (do exchanger đòi gởi theo service nên mình nói exchanger gởi cho seller luôn) + 1 acc của mình. Mình có nhờ exchange claim giùm mình từ 3 acc của exchanger thì exchanger sợ sẽ ảnh hưởng limit, theo kinh nghiệm của mình thi claim 1 là đòi được tiền 2 là mất chứ không ảnh hưởng limit nhờ các bạn xác nhận cái này để exchanger trong forum yên tâm.
- mình đang claim cái acc của mình thì pp yêu cầu cung cấp dữ lieu cho họ, vậy mình nên cung cấp gì cho pp vì pp không cho giao dịch btc nên nhờ các bạn tư vấn giùm.
Thanks mọi người

Last edited:
hôm qua mình đã cung cấp tài lieu cho pp, sang nay mình cũng đã gọi điện thoại trực tiếp cho pp. Nếu vụ này thắng kiện mình sẽ chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người và sẽ tư vấn mien phí cho các bạn. Nếu ai đó nói claim mà bị limit thì chỉ trừ khi tài khoản đó mới và nguồn tiền ko rõ rang thôi. Mình mua bán qua ebay và cũng claim ko it tại sao mình chưa bao giờ bị limit dù thắng hay thua.

hôm qua mình đã cung cấp tài lieu cho pp, sang nay mình cũng đã gọi điện thoại trực tiếp cho pp. Nếu vụ này thắng kiện mình sẽ chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người và sẽ tư vấn mien phí cho các bạn. Nếu ai đó nói claim mà bị limit thì chỉ trừ khi tài khoản đó mới và nguồn tiền ko rõ rang thôi. Mình mua bán qua ebay và cũng claim ko it tại sao mình chưa bao giờ bị limit dù thắng hay thua.

thế thì bạn ko nên nói ra câu "claim 1 là đòi được tiền 2 là mất chứ không ảnh hưởng limit" :D

thế gian mỗi nhà mỗi cảnh, nhà bạn hạnh phúc ko có nghĩa nhiều nhà # cũng hạnh phúc

acc PP nhận nguồn tiền tùm lum dù sạch, nhưng thuộc lĩnh vực PP cấm

ví dụ:
+ Bán tài khoản VIP down phim XXX
+ Mua bán $ PayPal
+ Và nhiều thứ bị PP cấm...

>>> vì có lãi, nên nhiều người vẫn kệ, vẫn hoạt động mua bán thường xuyên

nhưng nếu xảy ra chuyện claim, PP sẽ review, check acc PP

may mắn thì ko sao

ko may thì 180 luôn, thế nên đừng nhờ Exchanger order hàng dùm làm gì, vì khi cần dispute thì họ sẽ từ chối, tiền mất, cục ức mang vào thân

Paypal mình bị limit vĩnh viễn giờ lập tài khoản paypal khác rồi add thẻ visa cũ vào (thẻ visa của ACB) có bị ảnh hướng gì không ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week