Ask Nhờ pro hướng dẫn lấy link để share app với clicky

sbb2512

Junior
Reactions
31
MR
0.004
Chả là hôm trước e cũng học đòi reg được cái acc clicky để thử làm solo
Admin pm e trên skype mà nó bảo ko cần phải có web site cũng được e hỏi share trên group fb có oke không
Nó trả lời ok nhưng không biết phải lấy link ở đâu mà share trình tiếng anh có hạn không dám hỏi trực tiếp mà bị biết ở VN thì chắc nhức đầu luôn
Mong pro chỉ giáo e kiếm cháo sống qua ngày

TTMobile94

Junior
Reactions
50
MR
0.000
thêm link vào vào net chờ nó active rồi xong click vào offer bấm dấu + offer đó. có nghĩa là xin offer
xong pm AM sẽ để xin cho nhannh, k thì để đó mai ngủ dậy thấy nó gửi mail là đã dc approved

thêm link vào vào net chờ nó active rồi xong click vào offer bấm dấu + offer đó. có nghĩa là xin offer
xong pm AM sẽ để xin cho nhannh, k thì để đó mai ngủ dậy thấy nó gửi mail là đã dc approved
Cảm ơn b mình cũng nhận được mail của nó cơ mà ko thấy thông tin ID ko hiểu nó tính tiền cho mình sao
Trên mail nó gửi chỉ có link tới thẳng Google Play hoặc AppStore thôi

teenvip49

Junior
Reactions
26
MR
0.004
Chat with me via Skype
lần đầu thì vào create site, tạo 1 site tùy ý. sau đó vào phần browse offers, nó liệt kê ra 1 loạt, bác lấy con off nào thì kick vào dấu +, nó hiện cái bảng nhỏ nhỏ lên lại ấn dấu + phát nữa là xong. đợi mai đc approved thì vào phần site, kick vào binded ads là sẽ hiện các off đã được approved. bác kick vào dấu chấm than sẽ hiện thông tin off bao gồm cả link.

tks bác nha
lần đầu thì vào create site, tạo 1 site tùy ý. sau đó vào phần browse offers, nó liệt kê ra 1 loạt, bác lấy con off nào thì kick vào dấu +, nó hiện cái bảng nhỏ nhỏ lên lại ấn dấu + phát nữa là xong. đợi mai đc approved thì vào phần site, kick vào binded ads là sẽ hiện các off đã được approved. bác kick vào dấu chấm than sẽ hiện thông tin off bao gồm cả link.

thienly12333

Junior
Reactions
40
MR
0.057
net nay paid không nhỉ,trc nghe nó hẹn ghê lắm,bữa có reg thử,nó nói làm,mình đặt thẳng vấn đề mí bạn hold ghê quá,nó lại giải thích rồi nói làm mà k dám làm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,447
Latest member
GirisSorunlari

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week