Request Nhờ pro JingLing chỉ giáo :D

kenjionline

Hero
Verified
Reactions
650
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Nó báo như vậy là bị sao và cách khắc phục như thế nào ai biết xin chỉ giúp,vừa add vào là nó hiện lên thông báo này và link đỏ liền ngay lập tức :

cậu remove đi, chờ 10p add lại :D, mình cũng hay bị , còn để nó tự hết đỏ thì hơi lâu thôi :D
xóa hết link , tắt jingling chờ 1 lát add lại sẽ bt nhé bác , em bị hoài
nếu như mấy bạn kia ko được thử tắt nó đi rùi cho reset may rồi add lại, hồi trước bị hoài!!!

đã thử 5 cách đều ko xi nhê :( theo mình đoán thì là hiệu chỉnh cái gì đó trong IE chấp nhận cái site trong bảng thông báo của nó thì mới ok thì phải

Upvote 0
Upvote 0
cái này cậu vào phần trustedsites trong internet option thẻ security add site secver của jing vào thử xem sao, nhở bỏ dấu tick mục http..... nha, như vậy mới add được

Upvote 0
cái này cậu vào phần trustedsites trong internet option thẻ security add site secver của jing vào thử xem sao, nhở bỏ dấu tick mục http..... nha, như vậy mới add được
đã rồi luôn vẫn ko được :(

Upvote 0
Dự là có user khác cũng đang cắm jing :confused:.
Mỗi IP được tối đa 6 links, quá thì nó sẽ ra cái bảng như trên. Bro thử fake IP xem thử thế nào? :D

Upvote 0
treo kết hợp với sb toàn bị hiện web tắt đuối, pro nào chỉ cách chỉnh k hiện web khi treo với sb với ?

Upvote 0
thoát jing đi... để 1 lúc sau bật lại jing hết đỏ :D

Upvote 0
vẫn bị

để 2 3 tiếng rồi mà vẫn đỏ
Z là số bạn nó sao đó :D
Mình treo làm biếg canh lắm, ngầu koi phim, lâu lâu vào koi thử thấy đỏ mình cũng chả thèm chỉnh, lát vào lại nó xanh lại bt :D
Vấn đề của mình là nó bị hiện lên web hàng loạt bực mình lắm, k biết có ai bị jống mình k :confused:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back