Ask Nhờ reg network

Status
Not open for further replies.

dndzuc

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chủ đề cũ mèm. Em đang cần làm 1 site network, có mấy net lớn: AdFly, Axon, Matomy,...
Info của em, domain/host em mua hoặc các bác mua cũng đc, ko quan trọng...

Bác nào làm đc thì PM cho em xin cái nick yahoo ạ.
Cảm ơn các bác đã đọc tin nhắn.
P/S: Nếu lỡ nhầm topic, MOD chuyển dùm em ạh.

Thời buổi này có $ mới nhanh được bạn ạ, nhờ thì..................... :binhsua10: Thui thì up cho bạn :binhsua11:

Chủ đề cũ mèm. Em đang cần làm 1 site network, có mấy net lớn: AdFly, Axon, Matomy,...
Info của em, domain/host em mua hoặc các bác mua cũng đc, ko quan trọng...

Bác nào làm đc thì PM cho em xin cái nick yahoo ạ.
Cảm ơn các bác đã đọc tin nhắn.
P/S: Nếu lỡ nhầm topic, MOD chuyển dùm em ạh.

reg net thì không khó , cậu phải mạnh dạn reg thử thì mới có kinh nghiệm để làn sau reg chứ. pro thì cũng từ newbie mà ra cả mà, chịu khó tìm tài liệu hd reg net trên forum mà làm thôi.
Net nó không approval thì lần sau reg lại , info do không bi backlis như info die net, nene không cần phải sợ gì cả, cứ reg thoải mái , net nào không approval vs why? thì những lý do đó sẽ là kinh nghiệm cho cậu thành pro thôi
chúc bạn may mắn :D

Toàn thix chờ sung rụng ăn thôi . Bác kêu dạy bác làm off đã ko chắc có người dạy chứ đừng nói reg net dùm đã vậy net lớn nữa chứ . Reg dể vậy nó nát 8 kiếp :binhsua104:

Khó đến mức tự mình ko làm đc thì mới phải nhờ.
Mà đã đến mức phải đi nhờ thì tất nhiên ko có cái gọi là nói chuyện suông :)).
Bác nào có khả năng giúp đc thì PM cho em cái nick yahoo với nhá (Iem xin CẢM ƠN và HẬU TẠ ;)

Khó đến mức tự mình ko làm đc thì mới phải nhờ.
Mà đã đến mức phải đi nhờ thì tất nhiên ko có cái gọi là nói chuyện suông :)).
Bác nào có khả năng giúp đc thì PM cho em cái nick yahoo với nhá (Iem xin CẢM ƠN và HẬU TẠ ;)

tớ có thể share chut ít kinh nghiệm reg net cho cậu :D
nhưng phải có chút ích fee để uống cafe chứ nhỉ:
còn nói thật , việc reg nét hộ là việc không ai dám vỗ ngực xưng ta đây là pro để nhận reg net hộ đâu :D

Cái này thì bác ca bài Khó của Nam cường đi . Còn nếu muốn có net đó thì bác cho giá có người sell bác liền . Ai rảnh mà đi reg cho bác , chúng nó reg được chúng nó dùng hoặc bán không ngon hơn sao :binhsua160:

- - - Updated - - -

chưa kể bác đủ trình để chiến mấy big mother này không

Khổ...
Các bác cứ phải đắn đo...

Thôi thì nói thẳng ra là em thuê vậy. Bác nào có khả năng làm đc thì PM em, cho em cái giá luôn.

Chuyện bão gió thì bác yên tâm, đời em sương gió quen rồi ;)).
P/S: Bão còn chống với tránh được chứ sợ nhất là thể loại lặn mất hút... :))

lúc cần thì thế đấy,sợ lúc người ta có,ra giá vài trăm hay vài ngàn thì lại chê mắc:binhsua101:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week