Nhờ tất cả các bạn tư vấn mua laptop

cứ quất con core i3 khoảg 7,500k rẻ bền,

Vote cho Asus ngon bổ rẻ , Vaio ngon bổ ko rẻ

Tránh HP acer ra là dc
Riêng mình thích con dell v131 nhưng vẫn chưa có đk xúc

Đang xài 1 Em Sony với Em Vostro nói chung em nào củng oke . Sony thì cái Loa nghe nhạc khỏi phải chê còn Dell nghe nhạc thì đừng hỏi độ chán của em nó ;))
Nếu thích cứng cáp bền bỉ thì Dell con không thì Sony mà fang xài Sony thì phải cẩn thận hơn 1 chút ;))

có cái con máy gì của Asus ko nhớ tên nhưng mà cấu hình thế này
CPU Core i7 2670QM
RAM 8GB
Ổ cứng SATA 750GB
VGA rời Nvidia GT 610M 2GB
Giá mới là 18tr5 đó bác

Asus no 1. Bh 24t dùng chán bán vẫn đc giá. Máy chạy it nóng. Máy nam tính. K chọn asus thì đưng mua laptop, hehehe

cái này ko nổi tiếng nhỉ, hay mình ít nghe, để mình tham khảo thằng này xem sao
mà con này máy nóng ko pro?

Chốt 1 câu là Dell, Samsung, Asus, Acer, HP, Tosiba, Sony, kể cả Mac cũng sánh được về độ trau bò khi so sánh với dòng Thinkpad nguyên bản sản xuất tại USA được. Bạn ít nghe vì nó ko phân phối chính thức tại VN mà được nhập về qua hàng tiểu nghạch, khi mua tự bạn khui thùng (hàng nguyên seal nguyên kiện). Thinks thiết kế chắc chắn, ít nóng máy, có thể dùng con pin 9 củ cho máu
Cầm con MAC và IBM sẽ thấy khác với phần còn lại. Giá của nó cũng tầm trên 25 củ là ok. mua Thinkpad họ sẽ cho mình win bản quyền và M.Office bản quyền luôn
Nếu ở sài gòn có thể vào http://laptopcaocap.com hoặc lên shop của lenovo mà đặt hàng online theo cấu hình tự chọn... sau 1 tháng sẽ có hàng tận tay
Dân kỹ thuật chắc phải tính đến card rời rồi... như thế phải chọn tới core i5 trở lên mới có....tìm hiểu kỹ sẽ thấy có nhiều yếu tố phải quan tâm nếu muốn một chú ưng ý
Bạn ít nghe vì giá nó cũng ko phải là mềm như các dòng khác, hơn nữa nó dùng cho dân kỹ thuật vì trâu bò và ổn định chứ bảo đẹp thì chưa bằng dell hay Vaio được

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
422,682
174,965
Latest member
tonyguy19

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week