Nhờ vả các anh em MMO4VN- trong ngày sinh nhật của đờ men

Èo thế này khác nào pub thông tin bạn gái mình lên cho thiên hạ spam. Mình nghĩ con gái ko thích thế này đâu, vài lời chúc thì hay chứ nhiều người sms quá đâm ra nhàm chán e ấy có khi sẽ bực tức vì bị spam đấy.

Chủ thớt cẩn thận coi chừng tác dụng ngược nha. Anh em trong diễn đàn thì ko nói làm gì. Nhỡ mấy bác chăn rau của lầu xanh mà thấy thì ........

Mình mà là bạn gái này thì mình rất bực mình ^^
Con gái người ta cần những lời hỏi thăm từ những người thân người quen chứ cần gì mấy tin nhắn của người lạ, như mình mình sẽ thấy bị làm phiền
suy nghĩ kĩ nha chủ topic
"Thanks kax pan nhju lam!" Người ấy của đờ men nhắn tin cho tớ lày, có ai được như tớ không:p

Cám ơn các bạn rất nhiều.. mình nghĩ cô ấy sẽ không bực bội đâu, nghĩ thử xem trong 1 ngày sinh nhật mà có tầm 50 người sms chúc sinh nhật, cảm giác như thế nào.. Còn bác nào có woay, chắc cô ấy cũng bỏ qua,vì Sinh nhật mà!!@@

Tớ nghĩ không nên làm cái này.
Hãy chứng tỏ bằng tình cảm của bạn chứ đừng làm như thế. Theo tớ thì chạy xuống CT chơi với em ý 1 ngày là em ý hạnh phúc lắm rồi
--->Mình đang học, đang sắp xếp tuần sao về 1 ngày,tại lịch học full hết+ đi làm nữa! CÁM ƠN GÓP Ý CHÂN TÌNH CỦA ANH EM

bạn gái người ta đó mấy cha

Cô ấy ở CT... CT là ở đâu thế ta :m080: phải Cần Thơ hok ta !? :m172: nếu ở Cần Thơ để ta đi làm Sinh nhật cho cô í giúp cho nè....

hehe ta là dân cần thơ, có cần ta chăm sóc giùm k? bảo đảm k sứt mẻ gi` :binhsua07:

Èo thế này khác nào pub thông tin bạn gái mình lên cho thiên hạ spam. Mình nghĩ con gái ko thích thế này đâu, vài lời chúc thì hay chứ nhiều người sms quá đâm ra nhàm chán e ấy có khi sẽ bực tức vì bị spam đấy.

Chủ thớt cẩn thận coi chừng tác dụng ngược nha. Anh em trong diễn đàn thì ko nói làm gì. Nhỡ mấy bác chăn rau của lầu xanh mà thấy thì ........
:m071::m071::m071::m071::m071::m071::m071::m071:

Cô ấy ở CT... CT là ở đâu thế ta :m080: phải Cần Thơ hok ta !? :m172: nếu ở Cần Thơ để ta đi làm Sinh nhật cho cô í giúp cho nè....

cha này có vợ rồi còn ham hố :))

hehe ta là dân cần thơ, có cần ta chăm sóc giùm k? bảo đảm k sứt mẻ gi` :binhsua07:
Chài chài....kiểu này chắc phải bắt xe về CThơ ngay mới được, Có 2 người nằm vùng ở CT canh me!

Chài chài....kiểu này chắc phải bắt xe về CThơ ngay mới được, Có 2 người nằm vùng ở CT canh me!
Bác đừng có mà vơ đũa cả nắm thế... Tớ thật tình muốn giúp nè.

Tối nay cũng sinh nhật 1 bà chị làm chung cty, nếu cần th2i để tớ nhờ bà xã rủ tới chung vui luôn coi như bù đắp giúp bác.

Bác đừng có mà vơ đũa cả nắm thế... Tớ thật tình muốn giúp nè.

Tối nay cũng sinh nhật 1 bà chị làm chung cty, nếu cần th2i để tớ nhờ bà xã rủ tới chung vui luôn coi như bù đắp giúp bác.
Hì, cám ơn bác nhiều lắm! Nhưng chắc không tiện đâu! Cô ấy sao giám đi chung vs người lạ:binhsua45:

Hì, cám ơn bác nhiều lắm! Nhưng chắc không tiện đâu! Cô ấy sao giám đi chung vs người lạ:binhsua45:

Vợ chồng tớ cũng là dân Đại học Cần Thơ ra đây nì. Kế toán tổng hợp K27 đây... Thầy Quốc Dũng chủ nhiệm í

sinh nhat vui ve. gui den ban loi chuc tran trong nhat ma minh co the gui. ngay cang thanh cong va xinh gai nhe. Ban cua NganGiang.

Ok nha tình iu

hee Themen đừng có tin đại ka namtuoc, chỉ là cái cớ thôi kaka, cậu wen bgai ở xa cũng k chắc lắm đâu nhé! xa mặt cách lòng lắm....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom