[ nhờ vả ] mình sài win 7 và cài bulestacks 8.12.3114 bị lỗi màn hình xanh

toanlun

Senior
Reactions
402
MR
0.000
mình cài bạn 9 thì không sao, mà cài bản 8 dùng là cứ mở lên thì thôi đứng máy luôn :| không biết lý do tại sao. nghi ngờ xung đột phần mềm hay phần cứng ko tương thích. bác nào có kinh nghiệm hoặc từng trải qua chỉ giáo cách khắc phục với :(

Lấy cái điện thoại chụp màn hình xanh up lên đây. Màn hình xanh có 1 triệu lý do để xanh. Nói không không như vậy thì cả Bill Gate cũng chịu.

à, cái lúc mình mở bluestack, nó sẽ load 1 lúc, rồi sau đó đứng hình, không điều khiển đc. ko làm gì đc luôn , tầm 1p sau hiện màn hình xanh :| đt thì cùi ko chụp đc, khổ vãi :(

Thuê thợ về chụp thôi. Nếu không thì chịu rồi.

P/s máy bác cài vga rời đời cao à.

Thuê thợ về chụp thôi. Nếu không thì chịu rồi.

P/s máy bác cài vga rời đời cao à.
avg HD 7750 thì làm gì mà cao, vẫn chơi bản BS 9 đc mà sao 8 là đơ nhỉ =.=

Bạn phải đặt ra câu hỏi là " tại sao thằng chó candylop nó biết mình xài vga rời nhỉ?"
Đừng bao giờ lý luận kiểu HD 7750 là đời cao hay thấp.

No support nữa. Mất công.

@@ ông này bị sao vậy , ăn nói đàng hoàng tự nhiên lại quay ra nói linh tinh gì vậy. tôi có xỏ xiên gì ông đâu :v bị ấm đầu à . ko giúp thì thôi chứ tôi chưa có động chạm gì nhớ

À, tiện đây các bác cho mình hỏi thăm chút.
Mình đang dùng bản BS 0.9, chiến bình thường.
Tự dưng nảy restart BS cái giờ BS nó toàn bị màn hình đen @@
Bác nào biết cách sửa ko ạ.
Chân thành cảm ơn ạ.

@ thớt thím ko hiểu ý của thím ấy rồi :v các bản BS cũ không hoạt động tốt với vga card đời mới :))

@ thớt thím ko hiểu ý của thím ấy rồi :v các bản BS cũ không hoạt động tốt với vga card đời mới :))
thế có cách nào để chạy đc ko cậu :D vì bản bs 8 mới kiếm ăn đc :(

mình cài bạn 9 thì không sao, mà cài bản 8 dùng là cứ mở lên thì thôi đứng máy luôn :| không biết lý do tại sao. nghi ngờ xung đột phần mềm hay phần cứng ko tương thích. bác nào có kinh nghiệm hoặc từng trải qua chỉ giáo cách khắc phục với :(
Máy thím ram nhiêu đó :3

bấm Prt Sc Sys Rq rôi mỡ paint paste vào là có hình fullscreen đó bác
màn hình xanh bấm cái j nữa bạn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week