Nhờ vả mọi người :x

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Đứa bạn thân của mình tham gia cuộc thi nhưng ít được mọi người ủng hộ, mặc dù mình thấy ý tưởng rất tốt. Mọi người giúp mình like để tăng like với nha :x comment luôn càng tốt :x Mong bà con có fb giúp đỡ mình với :x

http://www.facebook.com/photo.php?f...9728315481.884948.219764625480&type=3&theater

Bạn có muốn mỗi khi bố mẹ gọi điện cho bạn, trên màn hình điện thoại của bố mẹ sẽ hiển thị dòng chữ “ Con yêu bố mẹ nhiều lắm “
Bạn có muốn mỗi lần người ấy gọi tới bạn, trên màn hình điện thoại của người ấy sẽ hiện lên dòng chữ “ Baby, I Love you ! “
Có khi nào bạn cảm thấy thật khó khăn khi nói lời xin lỗi tới ai đó. Hãy để iSign giúp bạn. với iSign, chỉ cần bạn nhấc máy gọi điện tới người đó. Trên màn hình của họ sẽ xuất hiện dòng chữ “ Nghe máy đi ấy ơi, tớ biết lỗi rồi mà, hình hòa nhé ! “ do bạn cài đặt
Kể từ ngày 01/08/2012. Công ty DND Media phối hợp cùng Viettel Telecom chính thức ra mắt dịch vụ iSign – Chữ ký cuộc gọi. Dành riêng cho các thuê bao trả trước của Viettel.
Đôi lời giới thiệu về dịch vụ : Isign là dịch vụ chữ ký cuộc gọi dành cho các thuê bao trả trước của mạng di động Viettel.
Sản phẩm gần giống với dịch vụ nhạc chờ nhưng được hiển thị dưới dạng text. Thay vì nghe được nhạc chờ thì khách hàng sẽ nhận và gửi đi một bản tin text được gọi là chữ ký.

Nội dung Chữ ký do người dùng soạn thảo và dễ dàng thay đổi . Hãy cùng trải nghiệm và tận hưởng cảm giác mới lạ trong một phương thức giao tiếp mới, thú vị, độc đáo để bạn có thể tự do thể hiện phong cách, cá tính của bạn tới tất cả mọi người
Chương trình khuyến mãi trong tháng ra mắt iSign.
Tất cả các thuê bao đăng ký dịch vụ trong năm 2012 sẽ được miễn phí một tháng sử dụng

Last edited by a moderator:
Đúng là ý tưởng này hay thật :( Nhìn chữ Trả lời - Từ chối, tự dưng thấy bùn :-<

Cảm ơn mọi người đã giúp mình :x
ý nghĩa của quảng cáo này nằm ở đây:

Có khi nào bạn cảm thấy thật khó khăn khi nói lời xin lỗi tới ai đó. Hãy để iSign giúp bạn. với iSign, chỉ cần bạn nhấc máy gọi điện tới người đó. Trên màn hình của họ sẽ xuất hiện dòng chữ “ Nghe máy đi ấy ơi, tớ biết lỗi rồi mà, hình hòa nhé ! “ do bạn cài đặt

Last edited by a moderator:
Dịch vụ này thú vị quá, chắc sau này sẽ nhìu ng dùng đây. Cảm ơn mọi ng đã like dùm mình :x
up thêm vài like nè :m030:

Đã like ủng hộ. Up lên cái nè! :binhsua06:

hung cái đi mới like :m190:

Like roài . Mà chủ thớt qua vozforums mà nhờ bên đó like cho nhiều . Bên đó các thánh tập trung online nhiều lắm .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week