Help Nhóm 150%/day . site mới của admin nhóm

trangEX

Banned
Reactions
158
MR
0.000
Thật sự mình rất bối rối vì lần đầu tiên lập nhóm đã gặp phải tên admin cà chớn khiến mọi người phải suy nghĩ :((
Mình đã liên lạc với admin nhóm và admin nói sẽ liên lạc lại với admin wws là jenny nhanh chóng thực hiện việc thanh toán cho thành viên và mình đã đăng ký với admin chỉ nhận site của admin và bạn admin làm chứ không nhận site của thành viên trong nhóm mà ko hoạt động cùng admin nhóm mình. Thà ít site một chút còn hơn gặp trục trặc như site wws.

Site của admin nhóm mình và 5 người khác thực hiện. Sẽ chạy vào
8AM 13th September 2012 (19h ngày 13/9/2012 theo giờ VN)

Link thành viên:

Thông tin:
Giá share: 2$
Max share: 4$ (200%)
Tỉ lệ Rút tiền/ Tái đầu tư: 80/20
Cổng thanh toán: EGo, STP, LR
Min pay: 5$
2 lv ref: 10% (5 5 )
Vì là site của admin nên thanh toán sẽ nhanh chóng trong vòng vài phút đến vài giờ (không quá 24h)
Có thể rút bất kì lúc nào nhiều lần / ngày.

Hướng dẫn:

MUA SHARE:
Buy Shares -> chọn số lượng và cổng thanh toán -> mua xong share sẽ tự cập nhật sau vài phút do admin phải cập nhật bằng tay

XEM LAI CUA SHARE:
My Shares

RCB 100% tức là 5% số tiền các bạn mua shares khi site hoạt động. Các bạn để lại thông tin
Tên đk
Mail đk
Số shares đã mua
Tk lr

Last edited by a moderator:
bạn nên suy nghĩ chắc chắn trước khi đưa ra 1 site mới dù là của ai,khi site đã run và dẹp $ vào sảy ra sự cố lúc đó sửa chữa không được đâu.( một lần mất tín vạn lần mất tin)

bạn cho toàn mấy site scam...................ko theo
mình mới đưa 2 site, site GRS thì rất tốt và bình thường. Có mỗi site wws thì đang có vấn đề về việc thanh toán mình đang nhờ người giải quyết rồi
còn site này của admin các bạn có thể không tham gia nhưng có hội có thể vụt mật
Mà bạn mmo4newbie bạn có thể ref nhiều tk nhưng nếu bạn không mua share các tài khoản đó thì nó sẽ không được tính khi tham gia vào các giải thưởng của site đâu.

bạn nên suy nghĩ chắc chắn trước khi đưa ra 1 site mới dù là của ai,khi site đã run và dẹp $ vào sảy ra sự cố lúc đó sửa chữa không được đâu.( một lần mất tín vạn lần mất tin)
uhm sau sự cố lần này mình sẽ không tham gia các site không có admin nhóm mình hoạt động trong đó nữa. Thà ít site mà an toàn còn hơn nhiều site mà gặp sự cố như thế này :(

thật sự là quá khó rồi,haiz lần đầu chơi đã bị scam,lấy đâu niềm tin mà chơi nữa,ko phải ai cũng có nhiều tiền để vung như vậy,đơn giản như a VietSu đã mất >200$ ở site WWS rồi

thật sự là quá khó rồi,haiz lần đầu chơi đã bị scam,lấy đâu niềm tin mà chơi nữa,ko phải ai cũng có nhiều tiền để vung như vậy,đơn giản như a VietSu đã mất >200$ ở site WWS rồi
thật sự là chưa nhận đc reply của admin jenny wws nên chưa kết luận được điều gì. Mình nghĩ sẽ không có việc scam ở đây. Mong mọi người đợi vài giờ nữa.
Mình cũng giống các bạn không có nhiều vốn nên bị giam một site là không có điều kiện chơi site khác :((

site này có vấn đề nên chả dại đầu tư......Rank alexa quá cao..chả có gì đảm bảo cả?
mình mới đưa 2 site, site GRS thì rất tốt và bình thường. Có mỗi site wws thì đang có vấn đề về việc thanh toán mình đang nhờ người giải quyết rồi
còn site này của admin các bạn có thể không tham gia nhưng có hội có thể vụt mật
Mà bạn mmo4newbie bạn có thể ref nhiều tk nhưng nếu bạn không mua share các tài khoản đó thì nó sẽ không được tính khi tham gia vào các giải thưởng của site đâu.

uhm sau sự cố lần này mình sẽ không tham gia các site không có admin nhóm mình hoạt động trong đó nữa. Thà ít site mà an toàn còn hơn nhiều site mà gặp sự cố như thế này :(

site này có vấn đề nên chả dại đầu tư......Rank alexa quá cao..chả có gì đảm bảo cả?
mấy site này ko quan trọng rank đâu bạn. Site WWS cũng đã bắt đầu pay rồi. Có vẻ vấn đề không còn nghiêm trọng nữa ^^

xác nhận tiền đã về ví :)
mình cũng nhận đc tiền từ nó rồi mà bị do nó cập nhật trễ dẫn đến chia lãi lung tung quá. Bưc :(
Site của admin nhóm mình sẽ ko có lỗi như vậy.

Site mới này re-invest có 20% thì nó sống được mấy ngày nhỉ
mọi người nên chơi trong vòng 12h trở lại để chắc lãi. Vì site hoạt động trơn tru nên chắc chắn sẽ lãi >100% nếu mọi người chơi ngay khi site chạy. Ko mất dạy như WWS :( vì site là của admin nhóm đã hoạt động lâu dài

bạn cho toàn mấy site scam...................ko theo
Bạn đã theo bạn trangex mấy site rồi mà bảo toàn scam. Scam sao mình thấy trang wws bạn tuyển ref nhiều nhất đó. Nếu scam thì bạn là loại người gì. Không ăn được thì phá cho hôi à.

Bạn đã theo bạn trangex mấy site rồi mà bảo toàn scam. Scam sao mình thấy trang wws bạn tuyển ref nhiều nhất đó. Nếu scam thì bạn là loại người gì. Không ăn được thì phá cho hôi à.
thôi bạn ơi, site ko hoạt động tốt mọi người đều buồn không nên cãi nhau nữa. Cũng là do mình tham chơi site của 1 admin trong nhóm nhưng không phải là admin của nhóm nên có vấn đề ko giải quyết sớm khiến mọi người hiểu làm
Mình đảm bảo các bạn site mới này là của admin nhóm nên sẽ hoạt động tốt và mọi người chắc chắn có lãi khi chơi trong vòng 2h đổ lại khi site chạy ^^

Site của admin nhóm làm chủ mọi người đợi để kiếm tiền nha. Cam đoan ko có bất kì lỗi nào ^^

Site của admin nhóm làm chủ mọi người đợi để kiếm tiền nha. Cam đoan ko có bất kì lỗi nào ^^
Dành dụm được bao nhiêu quất hết vào wws với gls rồi. Lần sau có post bài thì cũng đừng PR quá như vậy, khiến mọi người thêm bực mình. Hy vọng 2 site sau tốt như lời bạn nói.
Mà bạn nói admin nhóm mình có nghĩa là gì hè.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week