• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

nhtwvn - boyxink bán PZ bị reversed

Status
Not open for further replies.
mua pz của tớ đây, acc pz veried, acc đã xài trên 2 năm,các pz bán 5 tháng rồi chẳng bị ai phàn nàn gì :)
của ai cũng ko quan trọng . Cứ check nguồn là ok thôi đại ca :binhsua06:

ai bị dính dáng vụ của nht thì để lại số đt trong topic nha. Mình sẽ liên lạc sau . hiện tại mình chuẩn bị thiệt hại 3k vì dính 300 của thằng tró này

RF 80% là sướng rồi mấy bố đừng sủa, coi như gập vận đen ! vụ rod còn không refund xu nào ! cũng chuẩn bị đi báo công an vụ Rod đây !

bây h mua pz tốt nhất cứ teamview, thằng nào ko cho teamview thì bỏ :binhsua09:

đậu xanh rau má thằng PZ, hôm trước lập acc mới chả làm gì, 1 - 2 hôm sau vào thì restricted :binhsua75:

Giờ này ko nên cho team nữa nhé!! Hacker có khả năng vừa team vừa transfer file âm thầm mà người kia ko biết. Mà đa số anh em đều đặt pass khó nhớ nên lưu trong 1 file. Nó lấy được file này thì ăn cám!!!!

mua pz của tớ đây, acc pz veried, acc đã xài trên 2 năm,các pz bán 5 tháng rồi chẳng bị ai phàn nàn gì :)
con c-hó acclay đây mà.mày tham gia mmo khi nào thế?
5 tháng trước đây mày đi scam payza rồi bán lại cho người khác hả

mấy bác đưng clone vào chém nữa, vãi
rb bục mặt ra lại còn lời con khỉ j

Ai có vấn đề j pm yahoo nhé

Last edited by a moderator:
mấy bác đưng clone vào chém nữa, vãi
rb 80% bục mặt ra lại còn lời 20% con khỉ j

hỏi thật 1 câu, tiền đó từ đâu ra?

nếu tiền từ nguồn sạch thì còn nói không lãi đc, nhưng nguồn sạch thì làm gì có chuyện reserved? :binhsua87:

còn nguồn bẩn thì lãi 20% là chuẩn rồi còn j :binhsua90:

Giờ này ko nên cho team nữa nhé!! Hacker có khả năng vừa team vừa transfer file âm thầm mà người kia ko biết. Mà đa số anh em đều đặt pass khó nhớ nên lưu trong 1 file. Nó lấy được file này thì ăn cám!!!!

Không biết xài TV roài.

nếu tiền từ nguồn sạch thì còn nói không lãi đc, nhưng nguồn sạch thì làm gì có chuyện reserved? :binhsua87:

đêt cm cậu bik lz j mà sủa,

Haizz, mình cày cuốc poker cũng lâu rồi, có 1 khoản tiền dư không làm gì cả, thấy anh em MMO invest cũng vui nên cũng tham gia gọi là kiếm thêm mấy đồng từ số tiền nhàn rỗi, ai đời chưa kịp chơi thì tiền đã bị reserved rồi. Haizz
nói chung là cậu phải tìm hiểu ae trên này xem sao chứ đừng vội ,thêm 1 tuần 1 tháng invest 1k cung chẳng dc là bao với 1 k$

lắm clone vào chém :|
đa số các topic tại mục report scam là như thế đề nghị bạn nhtwvn góp ý với admin về vụ việc clone vào chém

Ông này mua của ngta rồi bán lại kiếm vài đồng/DOLLAR thôi, cũng ko biết nguồn gì đâu.

=.= team 7, mục metting. chỉ cho xem chứ ko can thiệp dc. h lo gì virus gì nữa :|. mua của ex mà còn thế này thì còn tin dc ai nữa. thôi nghỉ mmo cho lành

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,668
174,954
Latest member
intuigiayc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week