• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

nhtwvn - boyxink bán PZ bị reversed

Status
Not open for further replies.
Thôi clone topic nhé

em chịu thua anh cam999
anh mà nói nữa là anh tự đệt mẹ anh đó ^^

pro này là ai vậy........

nãy bảo đi lên nhà nó rồi mà, giờ lại "thích thì qua gặp tao" hài vl :binhsua21::binhsua21:
theo mình được info thì nhà nó trên phố núi và địa chỉ đã có mình đã check thử diadiem.com chỉ còn chờ tk bị vấn đề và nó chắc chắn ko đền 3k cho mình vì 300 của nó liên lụy mình sẽ lên thẳng nhà nó làm việc
còn nó học ở hn thì kệ con mợ nó . địa chỉ mình đã cho thích thì lên gặp còn ko thì mình lên thẳng nhà nó

:m190: Anh hùng bàn phím đã xuất hiện

Từ từ mà giải quyết, tớ 200 PZ không thấy vấn đề gì...Nói chung cậu boyxjnh này vẫn ngon lành ( ít nhất là với tớ ):D

:m190: Anh hùng bàn phím đã xuất hiện
mình nói là làm nha bạn, tiền mình mồ hôi công sức làm ra thì mình ko để nó bị mất như mấy người giàu trong đây.
giờ mình đi công việc . việc đòi tiền mình sẽ làm việc với gia đình và địa phương của nó nếu ko giải quyết ổn thỏa sẽ đến trường nó và công an vào cuộc .

các bạn nghĩ rằng tiền ảo thì không đưa ra công an được thì nhầm to rồi .

@cam999 mất tiền thì ai cũng xót, nhưng cậu cứ bình tĩnh mà giải quyết, chửi bới thì cũng không làm được gì. cậu chỉ cần nói 1 câu kêu đền bù đầy đủ nếu không thì báo công an thế là được, rồi sau đấy ngồi chờ nếu chẳng may PZ bị gì thì 2 bên trao đổi, còn may mà không sao thì mừng, không cần phải lên topic hổ báo cũng chẳng có cái tác dụng gì

Với trường hợp như cậu thì mình nghĩ cậu boyxink phải hoàn trả đủ cả thiệt hại mà số PZ bẩn cậu ấy gây ra nếu cậu cam999 có đầy đủ bằng chứng. Về khoản refund 80% thì do mình chưa bị thiệt hại gì thêm ngoài số tiền và mất cái account nên mình nghĩ như thế là đủ, anh em nào mà chỉ bị thiệt hại về PZ thì nhận refund 80% còn 20% cho cậu boyxink bồi thường cho các anh em khác bị liên lụy đến tài khoản invest

Âu cũng là bài học để anh em tránh xa PZ. 2 thành viên thuộc dạng uy tín trên diễn đàn làm 2 vụ to quá, nên tốt nhất là tránh thằng PZ này ra

Cậu boyxink đã refund cho mình 80%. Vụ việc với mình kết thúc tại đây. Nhờ Mod nào đi qua close hộ topic. Nghe nói nhiều bạn bị lắm, bạn nào bị mà chưa được giải quyết thì lập topic riêng nhé :)

Thanks all and good bye Payza forever
Topic này kết thúc, bạn nào bị liên quan thì tạo topic khác để mod dễ xử lý nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,669
174,956
Latest member
hoangthinh9394

Most viewed of week