Như đã hẹn hóng Bannersbroker Paid!

BB mastercard

Đây chính là lý do tháng này nó paid chậm!! chạy thử cái này nên vạy đó pà con!!
Chắc ko phải đâu, thẻ BB mastercard có từ mấy tháng trước rồi mà. Trên thế giới có nhiều người đã có thẻ đó và dùng nó để mua sắm, rút tiền rồi. BB không trực tiếp phát hành thẻ mà thông qua nhà cung cấp thẻ là Vector, đây là một reseller của tổ chức mastercard.

Mình cũng vào hóng hớt cái :)). mấy hôm nay đang bận tối mắt tối mũi mà tự dưng được đưa em kêu đầu tư cho chơi thằng này nên phải đọc. đọc mãi, đọc mãi cũng hiểu hiểu dc chút xíu! ko biết nó có paid ko mà chơi nưa :))

BB UI có thể nói là yên tâm nhất vào thời điểm hiện tại, nhưng đòi hỏi phải kiên nhẫn :binhsua136:

Up cho hóng tiếp vào ngày mới

Scam rùi bà con ơi ! Downsite rùi #:-s

Lại tào lao mía lao rồi ta đang trong site chứ down hồi nào
Gia tài MMO cả mấy năm của anh nằm trong đó đó chú

Thế chia bùn cùng anh :-s !
Xác nhận site vẫn load ầm ầm, traffic vẫn tăng đều đều. Lệnh rút tiền thì đã đóng, không thể reverse nghĩa là đã được đưa vào queue chuẩn bị paid. Mọi người cứ yên tâm chờ tiền về tài khoản thôi

thấy có bác bảo paid rùi id 45 được paid rùi .... chờ đến lượt đi anh iêm

BB UI có thể nói là yên tâm nhất vào thời điểm hiện tại, nhưng đòi hỏi phải kiên nhẫn :binhsua136:
chả có gì chắc đc bạn ơi, BB có người đc paid rôi, bao h đến mình đẫy?:binhsua30:

Haiza, không biết chơi cái này. Thấy bà con sôi nổi quá, zô ngồi hóng xem bà con nhận tiền vậy :D

Móa tháng trước rút chậm 3 ngày mà phải ngồi đợt cả tháng, chơi gần 4 tháng mà chưa thấy tiền nó méo hay tròn, mong em nó quá :)

chưa thấy zi` cả . @@

Tình hình thế nào rồi vậy, cũng đang hóng các bác, giờ có thích hợp để tham gia BB không hả các bác.

đơi dài cổ lun, nghe nói nó sắp bán kem thì phải

Chơi cái gì mà thấy các chú, các thím hóng em nó mấy ngày mà chưa thấy em nó về thế.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week