Nhục mặt cho cánh mày râu Viet Nam

cái loại này ko bao giờ làm dc chuyện lớn, vì đếch có chí :)

lời khuyên cho thánh mê gái này là vào VOZ sẽ được tư vấn miễn phí từ A đến Z kèm dầu ăn đầy đủ đảm bảo sẽ đổi thành từ bỏ ý định hoặc chuyển thành trả thù người yêu cũ ;)

mịa cái loại đàn bà con gái như con nhỏ này có năn nỉ tui *** thì..........................................................................thôi kệ ...cũng làm dăm ba phát cho bõ tức

Thằng thanh niên này sao này cưới được con nhỏ này về thì nó leo lên đầu tè xuống cho mà coi, nhục quá

cái thằng này học FPT Polytechnic chuyên nghành kế toan.. ngu như cờ hó

cái ảnh con này sao bị che thế nhỉ, xem xem con lol này đẹp xấu thế nào mà thằng này nó ngu dữ vậy

bài này mương 14 và được các báo khác xào lại thành 10 triệu và tiếp tục bị đỳ từ chém gió thành bất tài vô dụng 3 tháng không kiếm được 10 củ, nhục tập 2 ;)

nó làm chuyện quá lớn rồi còn gì quá nổi tiếng mình có quết tâm đến mấy thì cũng éo dám quỳ giữa đường nhu nos :D:D

quì gối vì cái L` của 1 con đĩ là lỗi nhục của cả đời nó

làm đàn ông thì phải chí khí, cao thượng, chấp gì con cave

cố tình làm căng lên để cả VN biết con đó là con đĩ đã từng bị nó "chơi" cho nó nhục mặt à

thực tế là 1 thằng đàn ông mà đi chơi trò đó là HÈN

hãy vào MMO4ME và cày $ kiếm vài tỉ ko sướng hơn à, KHÓC mới sợ chứ, quá hèn,
có loại bạn như nó sút ngay :D

.

a ấy cần 1 khoá học lái máy bay cấp tốc

cho dù kiếm đc 100 triệu nó có quay lại nhưng thể loại con gái này sau này cũng sẽ xa ngã vào cám dỗ của đồng tiền lúc đó thì chắc thằng này chỉ có nước nhảy cầu thôi.

ko cần biết a ấy là ai. mình chỉ ko thích cái topic này.
a ấy chưa đủ tầm và còn lâu mới đủ tầm đại diện cho đàn ông VN nên đừng nói là nhục mặt cánh mày râu VN.

3 tháng kiếm đc 100tr.mịa.
Kiếm đc xong mình cũng bỏ nó.
Ny sẽ lấy làm vk k bao giờ có suy nghĩ kia.
Chỉ cần thấy anh ta đang cố gắng vì lời hứa.hay cố gắng cho cuộc sống của vk thì coi như đã gấp mấy lần 100tr rồi.còn kiếm k đủ rồi nói thế.next bà mày đi cho r

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week