Request Những ai add PO và paypal thành công

visaocodon

Junior
Reactions
32
MR
0.013
Chat with me via Skype
Sau vụ PP remove bank PO, các bác ở đây đã add tiếp thẻ khác chưa. liệu có bị như thế nữa không?
Chia sẽ cho anh em để tiếp tục làm việc. cảm ơn

RadeJon

Junior
Reactions
48
MR
0.054
Chat with me via Skype
vẫn add không được, mình mua 2 Po, một acc new , 1 acc old chưa dùng gì, nhận code ver pp xong, 20h sau nó remove ra acc new, acc old vẫn bình thường, theo mình nghĩ tình hình là pp chặn và remove acc Po new

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mới bem xong tức thì, còn nóng, bác tham khảo, cái gì cũng cần có tút

vanduya11

Junior
Reactions
155
MR
0.000
Mình đi 2 cái thẻ mới mua rồi

Nghe bác gì ở trên add thử acc PO cũ xem , tối có gì thì báo lại kết quả

Bác hoangdot kia toàn show hàng chứ giúp ích đc anh em cái kinh nguyệt nào đâu ta
Biết thì share hay bán ko thì thôi, suốt ngày show mấy cái proof như trêu tức mấy anh em ấy

Mình cubgx lập 1 toppic về vụ bank PO bị remove và có update link mấy toppic mấy forum nước ngàoi cũng đang kêu

Toàn là thẻ po new vào báo thôi, chứ thẻ cũ và add trước rồi thì ko sao

Mình đi 2 cái thẻ mới mua rồi

Nghe bác gì ở trên add thử acc PO cũ xem , tối có gì thì báo lại kết quả

Bác hoangdot kia toàn show hàng chứ giúp ích đc anh em cái kinh nguyệt nào đâu ta
Biết thì share hay bán ko thì thôi, suốt ngày show mấy cái proof như trêu tức mấy anh em ấy
share thì nát tút, forum cấm bán tút nữa, iem chỉ báo cáo tình hình cho các bác tham khảo, mọi thứ vẫn trong tầm kiểm soát.

share thì nát tút, forum cấm bán tút nữa, iem chỉ báo cáo tình hình cho các bác tham khảo, mọi thứ vẫn trong tầm kiểm soát.
Vấn đề là cái cậu show ko chứng minh đc điều gì cả, hình ảnh cậu share là pp limit thì có khả năng cậu add vào rồi with luôn. Cậu có thể share hình ảnh cùng 1 con pp cậu with 3-4 lần ko?? và cho mình xem tình trạng pp của cậu nó báo là confirmed hay ko? Mình cũng ko xin tút tát của cậu làm gì, cậu muốn nói mọi người biết kiểm soát đc thì chứng minh cụ thể nhé. :)

thẻ cũ đã add vào nếu hết limit vẫn rút được chứ?
Mình nghĩ là không vì PP nó đã không chịu PO rồi vì PO thoải mái quá nhiều người Pakistan, Zimbabwe... cũng sở hữu dùng PP US quá nó phải chặn PO.

Những vấn đề PO cũng đã được hỏi và giải đáp trên Facebook của PP US (nhớ là PP US chứ không phải PP International)

Chắc ko add đc nữa
Add nhiều thẻ nên bị limit paypal rồi

Mấy thằng nổ toàn là paypal limit , add và rút về 1 cục chứ paypal live đâu mà chém kinh thế

PO giờ chỉ add đc pp 1 lần rồi rút luôn nhé, dù mình có add xong ( khoảng 1 tiếng sau) rút luôn rồi chờ completed rồi remove PO ra, thì sau cũng ko add lại đc nữa nhé, pp nó vẫn có email tự động removed em PO đó. Nên giờ PO chưa xài đc pp lâu dài nhé. Còn ai đó khoe có tuts add PO ngon lành ko bị pp removed thì mong bạn ấy show proof đã rút về PO vài lần và thời điểm add PO sau ngày 25/09/2014 để chứng minh cái nhé, cũng ko ai xin tuts đâu, chỉ có cái bằng chứng để mọi người nỗ lực học hỏi thôi. :D

PO giờ chỉ add đc pp 1 lần rồi rút luôn nhé, dù mình có add xong ( khoảng 1 tiếng sau) rút luôn rồi chờ completed rồi remove PO ra, thì sau cũng ko add lại đc nữa nhé, pp nó vẫn có email tự động removed em PO đó. Nên giờ PO chưa xài đc pp lâu dài nhé. Còn ai đó khoe có tuts add PO ngon lành ko bị pp removed thì mong bạn ấy show proof đã rút về PO vài lần và thời điểm add PO sau ngày 25/09/2014 để chứng minh cái nhé, cũng ko ai xin tuts đâu, chỉ có cái bằng chứng để mọi người nỗ lực học hỏi thôi. :D
Cũng có ý kiến như bạn

Mong có cao nhân cho em mở mắt
Để biết rằng vẫn có thủ thuật add ngon lành

Mình cũng đau đầu vì PO bị dis ra , và tât cả anh em bị đều làm và sử dụng cách add bank theo cách phổ thông , thông thường ai cũng dùng

Giờ không có cách nào rút tiền về đau đầu đây
Cứ gưit về pp việt nam là limit ngay sau 30 phút vì paypal vn ko đủ sức chịu

Bác nào biết dịch vụ nào ngon hay tut rút paypal us ngon thì bảo cho anh em mở mắt

bác cứ treo giải thưởng, thì mới có động lực để mà show proof, chứ tự nhiên show ra thì bác lại nói khoe khoang như phía trên bác nói thì tội chết, đã ko dc câu cám ơn lại còn bị ăn gạch, chắc ko ai làm đâu, bác cứ hóng tiếp vậy. Còn tút add PP live ko remove thì đã có lâu rồi, vỏ quýt dày thì có móng tay nhọn, các bác đã có tút thì cứ âm thầm hoạt động nhìn bác phán mà cười, ít ng xài PO thì tốt, may ra còn có cơm ăn mua dc PP giá rẻ.

bác cứ treo giải thưởng, thì mới có động lực để mà show proof, chứ tự nhiên show ra thì bác lại nói khoe khoang như phía trên bác nói thì tội chết, đã ko dc câu cám ơn lại còn bị ăn gạch, chắc ko ai làm đâu, bác cứ hóng tiếp vậy. Còn tút add PP live ko remove thì đã có lâu rồi, vỏ quýt dày thì có móng tay nhọn, các bác đã có tút thì cứ âm thầm hoạt động nhìn bác phán mà cười, ít ng xài PO thì tốt, may ra còn có cơm ăn mua dc PP giá rẻ.
Xin lỗi chứ mình ko có nhu cầu xin và cũng ko có nhu cầu hỏi bạn về cái tuts đấy của bạn nên mình chả có hứng treo cái giải thưởng vô bổ làm gì, và mình cũng ko có thời gian ngồi hóng mấy cái này. Với lại chính bạn là người khoe là làm đc thì bạn nên show, còn nếu bạn như các bro khác làm đc mà bạn ko muốn nói thì bạn cứ ngồi im cười khẩy những thằng gà mờ như mình nc cũng đc, đâu có ai nói là bạn ko bro đâu. Biết đâu như các bác kia nói, bạn dùng chiêu này để bán PO hay buy pp giá rẻ. ;))

Xin lỗi chứ mình ko có nhu cầu xin và cũng ko có nhu cầu hỏi bạn về cái tuts đấy của bạn nên mình chả có hứng treo cái giải thưởng vô bổ làm gì, và mình cũng ko có thời gian ngồi hóng mấy cái này. Với lại chính bạn là người khoe là làm đc thì bạn nên show, còn nếu bạn như các bro khác làm đc mà bạn ko muốn nói thì bạn cứ ngồi im cười khẩy những thằng gà mờ như mình nc cũng đc, đâu có ai nói là bạn ko bro đâu. Biết đâu như các bác kia nói, bạn dùng chiêu này để bán PO hay buy pp giá rẻ. ;))

Cái gì cũng mún free thì phải chịu. Mình update tình hình thì bác nói khoe, rồi ném gạch, dc voi thì đòi tiên, dc 1 cái proof thì dòi thêm 2 -3 cái nữa. Bác ko xài dc thì rộng đất thêm, giúp cho các anh e có cơ hội mua dc nhiều PP.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week