Help Những ai đang chơi TAK.RU ???

Trước còn chơi cái ROBOTEXT rút 2 lần hơn 150RUP lần thứ 3 nó ban cmnl :binhsua46:

- - - Updated - - -

Trước còn chơi cái ROBOTEXT rút 2 lần hơn 150RUP lần thứ 3 nó ban cmnl :binhsua46:

bây giờ nó là adname.ru rồi đúng ko nhỉ, mình vừa cho code vào blog =)) hi vọng ko sao

Nha Trang mình dân du lịch từ Nga đông phết =)), làm cái blog đúng bài rồi đó :))

Mà sao yahoo sla add không được vậy?

Nha Trang Khỉ có đẹp không bác :binhsua44:

chỉ có mỗi thế này thôi bác ạ :

There are currently 40 users browsing this thread. (14 members and 26 guests)
svalmta, anhquandp, bushkjng, goodbyemichelle, GunsNRoses, hoktindc, mirushi9900, mrteo, musashi, tae9194, thienacuqy124, tuanjnfor, vn7322815, vodanh1008

thấy nhiều người quan tâm nhỉ :D

Hướng dẫn cụ thể đê bác ơi:binhsua47:

bạn lập một cái blog ( free, đầy trên mạng, lập loại nào cũng dc) xong viết cho nó mấy bài viết ( nội dung tự chọn) xong đăng kí tak.ru rồi chè code vào chơi như chơi GA

cái này dễ mà bạn . BLOG KIỂU GÌ NÓ CŨNG CHẤP NHẬN HẾT.... BLOG TIÊNG LÀO CAMPUCHIA HAY VIỆT NAM ĐỀU ĐC. add code vô blog chờ 5-10phuts quảng cáo nó mới hiện

cái wmlink thì khi nào nó hiện nhỉ, mình reg từ qua giờ mà ko thấy gì =))
1 câu .... Never.............
Không biết vì lý do gì mà mình đang ký 3 tháng rồi mà nó chỉ hiện đc 2.3 hôm rồi về với cát bụi luôn

mình thấy có một bạn có blog: kiemtie...... vừa đăng kí, không biết là ai nhỉ? có cần pub blog lên ko nhỉ?

bác hướng dẫn em tạo trên seoprint đi mà cho em hỏi Takru và wmlink đăng ký bình thường à bác rút qua WMZ min pay bao nhiêu thế mà còn cái quảng cáo nào nữa ko bác :binhsua45:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week