Những Ai Thiếu Tiền Của Anh Chưa Trả Thì Vào Đây Nhé

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
kinh vãi đái, tiền bác nhiều đến nỗi cho người ta mượn đến hàng trăm triệu đồng mà chỉ qua mạng, không có bất cứ giấy tờ gì? chỉ dựa vào lòng tin, mà chắc bác có cách khống chế họ

cái này là đang chém gió với mấy anh đại gia đấy chứ tiền đâu mà cho mượn ghê thế,còn chuyện cho mượn là có thật nhưng đâu có đại gia cỡ vậy keke

tuanmobile

Senior
Verified
Reactions
420
MR
0.013
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
gần tết rồi ai nợ thì vào trả cho thớt có tiền để đỡ phải đòi mình !! mình nợ nhiều nên khó trả , bạn nào nợ dăm ba chục thì vào trả đi nhé !!!

thanhtung1707

Newbie
Reactions
33
MR
0.000
Còn thjếu bác 0,01 LR em gửj luôn đây, đừng report tộj ngjệp em bác nhá.

Reactions
288
MR
0.000

Nợ đúng bà này luôn nè T^T
Cho tui vài ngày đi gom nợ rùi về trả nợ nha:binhsua17:
Bữa không có $ mua HMA nên mới hối Zen RB thôi , giờ thì cứ từ từ :))

Bác thớt cho vay mà hông hẹn ngày trả sao , ít nhiều gì cũng phải có hẹn ngày trả chớ, vậy nói chuyện dễ hơn. Mất lòng trước được lòng sau

Bữa không có $ mua HMA nên mới hối Zen RB thôi , giờ thì cứ từ từ :))

Bác thớt cho vay mà hông hẹn ngày trả sao , ít nhiều gì cũng phải có hẹn ngày trả chớ, vậy nói chuyện dễ hơn. Mất lòng trước được lòng sau

có hẹn ngày trả hết và quá hạn từ lâu rồi nhưng tự vì ko muốn nói gì thôi ,vì cũng hiểu hoàn cảnh mấy em sv nhưng tự vì cái vụ scam mới xảy ra nên mới post topic này dấy

topic này sẽ ở đây cho đến thứ 2 nếu vẫn ko có anh em nào nợ mình chưa trả vào trả lời lý do tại sao nợ lâu chưa trả và khi nào trả thì sau đó sẽ xuất hiện topic thứ 2 với tiêu đề anh em cẩn thận khi giao dịch với các nick này nhé ,trong đó sẽ post nick name và log chat mượn tiền của các nick mượn tiền mình

xin lỗi vì nợ hơi lâu !! dạo này làm ăn hơi kém .
Payment Mode Account

Date 01/07/2013 04:50

Batch 126620889

From U6666777 (LenMangLamGiau.Com)

To U8866666 (bitis)

Amount $1.000.00

Memo het no nhe dai ka

Payment Purpose Other

em send nhầm cho đại ca 100$ . đại ca send lại dùm em nhé !! em nợ có 900$ mà quên send 1k

Send lại dùm nhé !!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week