Những bạn nào từng sell Payza cho Korokke thì đọc qua

korokke

Senior
Reactions
685
MR
0.000
Đợt rồi tớ mua trên 10k Payza của nhiều bạn, hôm qua login vào acc thì bị reversed 1 loạt. Tớ cảnh báo, sau khi tớ pm qua Yahoo và gửi tin nhắn sms , trong vòng 5 ngày không refund đủ VCB cho tớ, tớ sẽ gửi đơn tố cáo tội lừa đảo của các bạn đến công an, trường học hoặc nơi làm việc của các bạn ! Trong 4 ngày này tớ sẽ thu thập và hoàn thiện đầy đủ hồ sơ của các bạn !
Mod thông cảm và cho tớ thớt này 4 hôm nhé, Cảm ơn nhiều !

up giúp bác. Tổng thiệt hại lên 10k rồi à :m020:

10k pz :m071:
vụ này lại đình đám rồi.
up cho ai bán pz cho thớt vào nhận hàng nào :m146:

lại một vụ kiện nữa, đa số sau khi đe dọa các đối tượng sẽ trả tiền từ từ :binhsua72:

ko phai nguoi ban het nha.pz gio no lam manh lam.info viet nhan pz ac ko veri la die.ac nao veri nhan nhieu goi di nhieu cung die.ac stater nhan cung bi no quet.tao nhieu ac tren mot may du cclearn cung die nhe.hang loat la do bac tao nhieu ac stater bi payza no scam roi

ko phai nguoi ban het nha.pz gio no lam manh lam.info viet nhan pz ac ko veri la die.ac nao veri nhan nhieu goi di nhieu cung die.ac stater nhan cung bi no quet.tao nhieu ac tren mot may du cclearn cung die nhe.hang loat la do bac tao nhieu ac stater bi payza no scam roi
the pz gio k lam an dc voi no nua af.the nay co le tu sat ca roi.

Cậu sell PZ và dùng PZ nhiều mà không hiểu sao, nếu có vấn đề về acc thì họ bắt mình verify acc. Đây là nhận tiền từ nguồn bất hợp pháp nên bị đảo ngược lại ! Payza sẽ đảo ngược tất cả các tài khoản đã nhận trở về acc gốc ban đầu đã add Tiền bẩn vào thì thôi .

Chỉ nhận tiền bẩn mới bị dây chuyền mà thôi. Con account nhận tiền sạch sẽ dùng hoài chả sao cả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week