Những bạn nào từng sell Payza cho Korokke thì đọc qua

ko phai nguoi ban het nha.pz gio no lam manh lam.info viet nhan pz ac ko veri la die.ac nao veri nhan nhieu goi di nhieu cung die.ac stater nhan cung bi no quet.tao nhieu ac tren mot may du cclearn cung die nhe.hang loat la do bac tao nhieu ac stater bi payza no scam roi

Cậu sell PZ và dùng PZ nhiều mà không hiểu sao, nếu có vấn đề về acc thì họ bắt mình verify acc. Đây là nhận tiền từ nguồn bất hợp pháp nên bị đảo ngược lại ! Payza sẽ đảo ngược tất cả các tài khoản đã nhận trở về acc gốc ban đầu đã add Tiền bẩn vào thì thôi .
uh a karaoke nois dung nay.chi cai nao mua pz ban no moi reversed thoi.chu dung nhiu acc no ma rever sed thi k co ly nao.

lỡ như trong 1 nhóm người đã sell cho anh kokkro nhưng là pz sạch thì sao
chẳng lẽ phải bắt họ đền luôn ?

lỡ như trong 1 nhóm người đã sell cho anh kokkro nhưng là pz sạch thì sao
chẳng lẽ phải bắt họ đền luôn ?

khi đảo ngược thì nó đảo ngược những khoản tiền là bẩn thôi.. còn nếu acc bị block luôn là toàn bộ tiền nhận dc đều là bẩn

Lót dép ngồi hóng xem cuối cùng sẽ sử lý ra sao :m098: Mình có acc bị hold mà còn chả biết nguyên nhân tại sao :m098: Ai gỡ được acc hocld chia 50% PZ :m131:

mua pz của ta thì không chụi mua, haiza, pz của ta chưa bao h bị revesed trong 6 tháng qua rồi
Tên scammer này mà dám nói trong đây ah, giao dịch với mi để bị gạt nữa sao?

Cậu sell PZ và dùng PZ nhiều mà không hiểu sao, nếu có vấn đề về acc thì họ bắt mình verify acc. Đây là nhận tiền từ nguồn bất hợp pháp nên bị đảo ngược lại ! Payza sẽ đảo ngược tất cả các tài khoản đã nhận trở về acc gốc ban đầu đã add Tiền bẩn vào thì thôi .

Nghe nói thým mua PZ bẩn hằng ngày mà jo than ji
khi đảo ngược thì nó đảo ngược những khoản tiền là bẩn thôi.. còn nếu acc bị block luôn là toàn bộ tiền nhận dc đều là bẩn

===>> chuẩn

xin 500 bằng chứng cái nào , nói miệng ai tin???????
sr nếu đụng chạm :D

Híc thằng em gặp Hạn rồi, cố gắng vượt qua nha em :(

Lót dép ngồi hóng xem cuối cùng sẽ sử lý ra sao :m098: Mình có acc bị hold mà còn chả biết nguyên nhân tại sao :m098: Ai gỡ được acc hocld chia 50% PZ :m131:
bị hoil bạn supor nó mở đấy.nhưng mở rầu lại khóa mã pin.hehe

Đíu bít làm sao có pz bẩn nhỉ ? có ai bày cách với không ? Bẩn thì cũng có cách để tiêu mà , quan trọng là làm sao để có nó nhỉ ?

Nghe nói thým mua PZ bẩn hằng ngày mà jo than ji

===>> chuẩn

Cậu định sell PZ hàng load cho tớ mà còn lên đây chỉ giáo sao

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week