Những bức ảnh đánh lừa thị giác.

anhquandp

Hero
Reactions
287
MR
0.001
9 con nhé thiếu 1 con rồi,cái hình cô gái bó tay luôn đang nhìn quay phải chớp mắt cái lại thấy quay trái:binhsua36:

Ôi hâm mộ bạn này quá :x, bạn dùng linh hoạt cả 2 não, chắc bạn học giói lắm :binhsua111:

Mình toàn thấy nó quay phải :D

---------- Post added at 09:32 AM ---------- Previous post was at 09:30 AM ----------

Chú giống anh , a cũng nhìn ra 9 con cá heo . Các chú nhìn vào vùng đen đấy , đừng tập trung nhìn vào vùng màu trắng.

Cảm ơn các bạn, giờ thì mình nhìn thấy cá heo rồi, nhìn mấy hôm ko ra, đen tối quá =))

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 09:32 AM ----------

thấy đươc cá heo chết liền

Bà này đầu óc tối y như mình =)), nhìn vào vùng đen ấy

theo như chú thích dưới hình thì mình nghĩ là mình dùng não trái tốt hơn, lần đầu nhìn cái hình thấy nó quay trái :D, hơi bất ngờ là nhìn được quay phải :)).Mà có ai tìm được hết mặt ở hình đầu k, nhìn mãi mới thấy có 5:|,cái hình đấy mình thấy khó nhất

Lúc quay ngược lúc quay đúng , mà mình nghi cái ảnh đấy k phải ảo giác lắm . Nhìn vậy sao mà nhầm đc, có khi nó tự cho chuyển lừa mình

Cậu nhầm rồi, quay sao mỗi ng 1 khác, ng thì thấy quay phải, trái như cậu thì thấy quay loạn,
Mình toàn thấy phải này, chưa thấy nó quay trái :|

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 09:37 AM ----------

theo như chú thích dưới hình thì mình nghĩ là mình dùng não trái tốt hơn, lần đầu nhìn cái hình thấy nó quay trái :D, hơi bất ngờ là nhìn được quay phải :)).Mà có ai tìm được hết mặt ở hình đầu k, nhìn mãi mới thấy có 5:|,cái hình đấy mình thấy khó nhất

Cái mặt con chó có tính ko nhỉ =))

Sao ko thấy ai nói đến cái này nhỉ ;))

Last edited by a moderator:

truongduy911

Banned
Reactions
694
MR
0.000
Chắc trẻ 3 tuổi bạn ah, còn 5 tuổi trở lên chắc h cũng biết hết rồi =))

Cái này có ai thấy nó quay ngược chiều kim đồng hồ ko, mình thấy nó quay thuận nè

Ban đầu nhìn thấy nó quay thuận. sau đó nghiêng đầu qua phải thì thấy nó quay ngược. bây giờ nhìn nó quay ngược luôn rồi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week